Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ส่ง UPS Cleanline 1150va630w + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ suppanut ทางขนส่งด่วนไปนครศรีธรรมราช

และส่งปลั้กแปลง 4 อันให้คุณสนุกเกอร์คอม ทาง EMS ไปมหาสารคาม

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• ได้รับปลั๊กแล้วครับ น่าจะใช้งานได้ปกติ เพราะยังไม่ได้ลอง 555555+

Comment

• Originally posted by hs4hhg View Post
        ได้รับปลั๊กแล้วครับ น่าจะใช้งานได้ปกติ เพราะยังไม่ได้ลอง 555555+
        ขอบคุณครับ? ยินดีให้บริการครับ

Comment

• วันนี้คุณ tete มารับ apc rs800? 540w?+แบต spa 2 ลูก +ปลั้กแปลงเพิ่ม 1 อัน ถึงที่

ขอบคุณมาก?ครับ?

Comment

• Comment

• UPS APC, Syndome Icon 600w หน้าจอ LED
              แบต spa, lion ปลั้กแปลง ups apc, ป้ายไฟ led สำหรับร้านค้า

Comment

• เมื่อวาน คุณ One มารับแบต spa 12v72ah 3 ลูก ถึงที่

และวันนี้ส่ง APC Smart UPS 750VA 480W Rackmount 1U + แบต 6v7ah 4 ลูก ให้คุณ Choo ส่งทางขนส่งด่วนไปหาดใหญ่

Comment

• Comment

• UPS APC, Syndome Icon 600w หน้าจอ LED
                    แบต spa, lion ปลั้กแปลง ups apc, ป้ายไฟ led สำหรับร้านค้า

Comment

• วันนี้ส่ง APC Smart 1500va980w + แบต 12v20ah 2 ลูก ให้คุณปาลิน ทางขนส่งด่วนไปสมุทรปราการ

และคุณ xxxxxxx327 มารับปลั้กแปลง 4 อันถึงที่

Comment

• ร้านเปิดหรือยังครับ พอดีจะสั่งแบต apc rs 500 สีดำซักลูกนึงครับ

Comment

• Originally posted by buTTer View Post
                          ร้านเปิดหรือยังครับ พอดีจะสั่งแบต apc rs 500 สีดำซักลูกนึงครับ
                          กลับมาพักร้อน เปิดร้านตามปกติแล้วครับ

ส่ง pm รายละเอียดให้นะครับ

ขอบคุณครับ
                          Last edited by franknb; 11 Apr 2017, 22:03:26.

Comment

• เจ้าของร้าน น่ารักบริการดีมากๆครับ

Comment

• Originally posted by palin View Post
                              เจ้าของร้าน น่ารักบริการดีมากๆครับ
                              ขอบคุณมากๆ ครับ

Comment

Comment

Working...
                                X