Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by daimon View Post
    เคยใช้บริการเมื่อเกือบ 2 ปี ตอนนี้ยังอยู่ดีมีสุข อิอิ
    ขอบคุณมากครับ ของมีคุณภาพครับ

Originally posted by aval2itia View Post
    บริการเยี่ยมมากครับ ตอบทุกปัญหาที่เกิดจากทางผม ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณมากครับ บริการจากใจ ให้ผู้ใช้สบายใจ ไม่ทอดทิ้งกันครับ

Originally posted by nung11 View Post
    6..UPS Ablerex 1000va600w (รุ่น1000L คุณภาพดีจากไต้หวัน ขายทั่วโลกเลยครับ) ประกัน 2 เดือน มี 4 เครื่อง

เครื่องรวมแบตพร้อมใช้ csb 12v7.2ah 2 ลูก 1,700 บาท แบตใหม่ spa 2 ลูก เพิ่ม 800 บาท ค่าส่งด่วน 300 บาท (มือหนึ่ง 5,000 ต้นๆ)

มีของไหมครับ
    มีครับ pm ไปแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

• วันนี้ส่ง APC ES500 2 เครื่อง + แบต spa 2 ก้อน ให้คุณ apicac ทางขนส่งด่วนไปสกลนคร

และคุณ Singh มารับ CS500 3 เครื่อง + แบต spa 3 ก้อน , RS800 4 เครื่อง + แบต spa 6 ลูก

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• UPS PCM 1000va600w model USA

มีของไหมครับ รวมส่งเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by projectd View Post
          UPS PCM 1000va600w model USA

มีของไหมครับ รวมส่งเท่าไรครับ
          ขอบคุณนะครับ ที่เปลี่ยนมารับ PCM SMART KING พรุ่งนี้ส่งไปที่ร้าน ใกล้ที่ทำงานผมให้นะครับ

วันนี้คุณ nung11 มารับ Ablerex+แบต spa 2 ลูก ถึงที่

Comment

• #ดันไว้ก่อนบริการดีเยี่ยม

Comment

• Originally posted by koeservice View Post
              #ดันไว้ก่อนบริการดีเยี่ยม
              ขอบคุณครับ น้องโก๊ะ สบายดีนะครับ และ PCM SMART KING ยังใช้ดีอยู่นะครับ

วันนี้คุณ nung11 เอา Ablerex เปลี่ยนมาเป็น APC SMART UPS 1000va670w + แบต Lion 12v12ah Deep Cycle 2 ลูก

ขอบคุณมากครับ

Comment

• วันนี้ส่ง APC RS800va540w + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ Giggame ส่งขนส่งด่วนไปหาดใหญ่ สงขลา
                และส่ง APC ES500va + แบต spa 1 ลูก ให้คุณ Domon ส่งขนส่งด่วนไปแถวภาษีเจริญ กทม.

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• น้องโก๊ะ สบายดีนะครับ และ PCM SMART KING ยังใช้ดีอยู่นะครับ

OK มากๆเลยนะครับ เปิด 24 ชม เลยแหละ อิอิ

Comment

• Originally posted by koeservice View Post
                    น้องโก๊ะ สบายดีนะครับ และ PCM SMART KING ยังใช้ดีอยู่นะครับ

OK มากๆเลยนะครับ เปิด 24 ชม เลยแหละ อิอิ

Comment

• PM ไปไม่ได้ค๊าบ กล่องข้อความเต็ม

Comment

• Originally posted by Parnnano View Post
                        PM ไปไม่ได้ค๊าบ กล่องข้อความเต็ม
                        ส่งมาได้แล้วครับ

วันนี้คุณ Nu มารับ PCM Smart King + แบต spa 2 ลูก ถึงที่

ขณะนี้ PCM SMART KING หมดแล้วครับ

Comment

• วันนี้คุณ Evildruid มารับ APC ES500va + แบต spa 2 ลูก ถึงที่

Comment

• วันนี้คุณ Ake149 มารับ APC RS1000va600w + แบต spa 1 ลูก ถึงที่
                            และแนะนำเอาเครื่อง pcm ที่ไม่ online แล้ว มาใช้เป็นเครื่องกรองไฟแทน

Comment

• วันนี้ส่ง APC RS800 + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ kun.kiiwii ทางขนส่งด่วนไปหาดใหญ่

Comment

• UPS Ablerex 1000va600w ถ้าเอาแต่ตัวเครื่องไม่เอาแบ็ตเท่าไรครับ

Comment

Working...
                                X