Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งยอดโอนเงินไปในไลนท์แล้วนะครับ แบต 2ก้อน ขอขอบคุณพี่มากๆนะครับ การบริการสุดยอด ตลอดเลย

Comment

• 15/8/2563
      มาแล้ว BB 12v7.2ah มือสอง ไฟแรง ไม่อยากจะโม้ว่า อีก 1-2 ปี สบายๆ

250 บาทต่อลูก ประกัน 3 เดือน

Comment

• 08/2563

มาแล้ว BB 12v7.2ah มือสอง ไฟแรง ไม่อยากจะโม้ว่า อีก 1-2 ปี สบายๆ

250 บาทต่อลูก ประกัน 3 เดือน

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• 22/9/2020

BB 12v 9ah (hr&hrc1234)

แบตใหม่มือหนึ่ง ยังไม่เคยใช้งาน เข้ามาจำนวนจำกัด

ลูกละ 720 บาทเท่านั้น

4 ลูกขึ้นไปส่งฟรี

Comment

• 12V9A มีของไหมครับ

Comment

• Comment

• มีขายตลอดนะครับ
                      CSB 12v 9ah ก็มี สอบถามกันมาได้

Comment

• สนใจ 12v 7.2ah ราคาเท่าไรครับ

Comment

• Comment

• สอบถามครับ มีแบบรุ่นนี้ เปล่าครับ APC รุ่น Back-UPS ES 500 กับ UPS APC 700va (390W) ครับ

Comment

• Originally posted by btton4 View Post
                              สอบถามครับ มีแบบรุ่นนี้ เปล่าครับ APC รุ่น Back-UPS ES 500 กับ UPS APC 700va (390W) ครับ
                              มีหน้าตาเครื่องไหมครับ ส่งมาทางไลน์ก็ได้
                              ไลน์ไอดี babanafis

Comment

• 22/1/2021
                                แบตใหม่ first,bcn 7.2 ah....ลูกละ 450 บาท
                                แบตใหม่ bcn 9ah .....ลูกละ 650 บาท
                                รับประกัน 1 ปี
                                ด่วน!!!จำนวนจำกัด

Comment

Working...
                                X