Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by โยโย้ View Post
    สนใจ 1 ตัวขอราคารวมส่ง
    แบตเก่า (B.B. BATTERY SH7-12) ใส่ bb 9a ได้ไหมครับ และ มันมีผลดีผลเสียยังไงบ้างครับ
    ใส่ได้ครับ ผลดีคือสำรองได้นานกว่า 7 ah ผลเสียคือใช้ ups รุ่นไหนครับ ถ้าชาร์เจอร์ไหว ก็ไม่มีผลเสีย มีแต่ดีครับ

9ah BB และ 9ah CSB เข้ามาแล้วนะครับ...สนใจสอบถามได้

Comment

• Originally posted by eeeddd View Post
      ใส่ได้ครับ ผลดีคือสำรองได้นานกว่า 7 ah ผลเสียคือใช้ ups รุ่นไหนครับ ถ้าชาร์เจอร์ไหว ก็ไม่มีผลเสีย มีแต่ดีครับ

9ah BB และ 9ah CSB เข้ามาแล้วนะครับ...สนใจสอบถามได้
      Originally posted by eeeddd View Post
      7ah BB ขายลูกละ 170 บาท
      9ah BB ขายลูกละ 220 บาท

ค่าส่ง7ah และ 9ah ลูกละ 65 บาท(ปณ.นะครับ เอกชนเพิ่มลูกละ20บาท)
      งั้นเอา 7ah ไปลองก่อนแล้วกันครับ ขอเลขบัญชีด้วยครับ = 7ah BB ขายลูกละ 170 บาท+ 20 ค่าส่ง = 190บาทใช่ไหมครับ

Comment

• ซื้อของจ้าวนี้ ของมาถึงไม่ทันตั้งตัว ไวมากๆ

Comment

• 7ah BB ขายลูกละ 170 บาท
          มีของอยู่ใหมครับ

Comment

• Originally posted by BoyCNX View Post
            มีของอยู่ใหมครับ
            มีครับ

Comment

• BB 9Ah 1 ลูกครับ โดนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบ

Comment

• 17 แอมป์ Yuasa CSB เข้ามาเพิ่ม
                7 แอมป์ 9 แอมป์ BB CSB เติมอยู่เรื่อยๆ
                สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

• ได้ของมาแล้ว ทดสอบก่อน ดีจริงเดี๋ยวมีจัดอีก

Comment

• สนใจ ครับ ทัก line ท่านไปแล้วครับ

Comment

• ได้รับของแล้วครับ BB 12V สั่งวันที่30 ตอนเย็น ได้รับวันที่1 ตอน11โมง แพ็คแน่นหนา

รอเทส อีก3เดือน

Comment

• Originally posted by tArIbAn View Post
                        ได้รับของแล้วครับ BB 12V สั่งวันที่30 ตอนเย็น ได้รับวันที่1 ตอน11โมง แพ็คแน่นหนา

รอเทส อีก3เดือน
                        ขอบคุณครับ

Comment

• 17 แอมป์ Yuasa CSB เข้ามาเพิ่ม
                          7 แอมป์ 9 แอมป์ BB CSB เติมอยู่เรื่อยๆ
                          BB 7แอมป์ ของใหม่มือหนึ่งก็มีนะครับ

Comment

• 7 แอมป์ 9 แอมป์ BB CSB เติมอยู่เรื่อยๆ
                            BB 7แอมป์ ของใหม่มือหนึ่งก็มีนะครับ

Comment

• 12v 7.2Ah เท่าไรคับ มือสอง /ของใหม่

Comment

• สั่ง BB12V 9ah อีก1ก้อน ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ เทสใช้งานได้

Comment

Working...
                                X