Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครสนใจตัวนี้ก็มี 1 ชุดนะครับ ใหม่เอี่ยม
    apc แท้ๆ ถอดจากเครื่องอายุใช้งานน้อย ผมประกันให้ 6 เดือนครับ
    ของใหม่ก้อราวๆ 6000 ผมขาย 2500 บาทรวมส่ง

รูปตัวจริงครับ

รายละเอียด

http://www.apc.com/shop/th/en/produc...ridge-7/P-RBC7
    Last edited by eeeddd; 23 Nov 2015, 19:19:19.

Comment

• YUASA 7ah ครับ

Comment

• สนใจทักได้เลยครับ

Comment

• แวะมาเยี่ยมครับ ยังไม่ลืมกันนะ

Comment

• สั่งไปแล้วนะครับทาง PM

Comment

• ซื้อแบต bb 9ah เจ้านี้มา 2 ลูก ใช้ไป 1 ลูก อีกลูกเก็บลืมจนเลยประกันไปแล้ว 555
              ของเค้าดีจริงๆ เดียวมีสั่งอีก ว่าแต่มีวิธีรักษาแบตไหมครับ แบบวางไว้เฉยๆ มันจะเสื่อมหรืออะไรไหม
              เพราะอีกตัวที่เหลือ ยังไม่ได้แกะออกจากบับเบิลเลย วางไว้เฉยๆสำรอง

Comment

• Originally posted by UNCENSORED View Post
                ซื้อแบต bb 9ah เจ้านี้มา 2 ลูก ใช้ไป 1 ลูก อีกลูกเก็บลืมจนเลยประกันไปแล้ว 555
                ของเค้าดีจริงๆ เดียวมีสั่งอีก ว่าแต่มีวิธีรักษาแบตไหมครับ แบบวางไว้เฉยๆ มันจะเสื่อมหรืออะไรไหม
                เพราะอีกตัวที่เหลือ ยังไม่ได้แกะออกจากบับเบิลเลย วางไว้เฉยๆสำรอง
                เอามาสลับสับเปลี่ยนกันก็ได้ครับ ให้เซลมันได้ออกกำลังกายบ้าง
                หรือไม่ก็หาไฟหรือพัดลม 12v มาต่อเล่น แล้วก็ชาร์จไฟกลับ มันก็จะอยู่ได้อีกนานครับ

Comment

• สนใจสั่งได้เลยครับ รับประกันไฟทุกลูก

Comment

• ชอบใจ. สั่งได้

Comment

• สั่งได้เรื่อยๆนะครับ

Comment

• pmไปแล้วจ๊ะ

Comment

• .....up

Comment

• pmไปแล้วครับ

Comment

• เอกชนส่ง ของอะไรได้มั่งครับ มาปราจีนบุรี

Comment

• รับมาใช้แล้ว1ก้อน นิ่งดีแจ่มมาก ถ้าใช้ได้เกินปีนี่คุ้มมากๆ

Comment

Working...
                                X