Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย UPS syndome s5-800 ของใหม่ไม่เคยใช้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย UPS syndome s5-800 ของใหม่ไม่เคยใช้

ขาย UPS syndome s5-800 ของใหม่ไม่เคยใช้
    เป็นตัวที่ซื้อไว้สแปร์เเต่ไม่เคยใช้เพิ่งเคลมเปลี่ยนเเบตใหม่กับทาง Syndome มา5วัน
    ประกันเหลือถึงปีหน้า ราคาเบาๆครับ

ขายตัวละ 800 บาท ครับ มี2ตัว เหลือตัวเดียวครับ

Line : obong_indy
    TEL : 081-143-เก้า2หก2

Last edited by mozer; 30 Oct 2023, 13:54:51.

up

Comment

up

Comment

up

Comment

ซื้อสินค้ามาครับ แต่ของใช้งานไม่ได้ เครื่องไม่สามารถเปลี่ยนไปใช้ไฟจากแบตได้ ขายของที่ใช้การไม่ได้ ตอนนี้ขาดการติดต่อไป ขาดความรับผิดชอบ ใครจะซื้อขายด้วยก็ระวังตัวไว้ด้วยครับ

Comment

ตอนนี้ทางพี่เจ้าของกระทู้ เขาส่งเครื่องใหม่มาให้เรียบร้อยครับ พี่เขาไปซื้อของมือหนึ่งมาให้เลย ซึ่งเขารับผิดชอบสินค้าครับ

Comment

Working...
            X