Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺฺB.B. Battery High-Rate HR22-12FR ไฟแรง ราคาสุดคุ้ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺฺB.B. Battery High-Rate HR22-12FR ไฟแรง ราคาสุดคุ้ม

**แบตเตอรี่ B.B. ชื่อนี้ไม่ต้องสืบ**

แบตเตอรี่ B.B. 12v 22Ah เป็นรุ่น High-Rate สภาพมือหนึ่งค้างสต๊อค
    ไฟแรงมากๆ CCA ระดับ 400++ กระชากรถกระบะสบายๆ
    ค่า IR แบบนี้ใช้ไปเถอะ ยาวๆไป ไม่ต่ำกว่า 2 ปี
    ทุกจุดจากการวัด ค่าออกมาเหมือนแกะกล่องเมื่อวาน 555
    ขนาดแบตเตอรี่ กว้าง ยาว สูง....76x181x166 มิลลิเมตร

ค่าต่างๆและคุณภาพ ดูรูปเอาเลยครับ

ราคาถอยใหม่ปัจจุบันไม่ต้องถาม เอาราคาเรานี่แหละน่าสนใจกว่า

ใช้งานสำหรับ UPS รถไฟฟ้า ไฟฉุกเฉิน เครื่องมือการเกษตร ออกแคมป์ ฯลฯ

เราขาย 1150 บาทเท่านั้น รับประกัน 1 ปี
    มี 10 ลูกเท่านั้นนะครับ

สนใจทักมาได้ครับ
    0812055241

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

จะหมดแล้วเน้อ
      สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

4 ลูกสุดท้ายแล้ว ใครสนใจ ทักมาได้ครับ

Comment

มีมาอีกนะ สนใจทักมาได้ครับ
          พวก apc smart-UPS 1500-3000 va tower ไม่ควรพลาด

Comment

2 ลูกสุดท้าย ใครสนใจ ทักมาได้ครับ

Comment

Working...
            X