Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS CLEANLINE PURE SINE WAVE MODEL : PS-1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] UPS CLEANLINE PURE SINE WAVE MODEL : PS-1000

UPS CLEANLINE PURE SINE WAVE
    MODEL : PS-1000
    กำลังไฟ 1000va/720watt
    ใช้แบตเตอรี่ 24v (12v 7-9ahx2)

คุณสมบัติทั่วไป

•เป็น UPS ชนิด Line Interactive With Stabilizer Design
    •เหมาะสำหรับ โปรเจคเตอร์, เครื่องชำระเงิน ณ จุดขาย, กล้องวงจรปิด, เครื่องสแกนลายนิ้วมือ,
    เครื่องสแกนบาร์โค้ด, ระบบตู้ประชาสัมพันธ์ (Kiosk information), Small Server และชุดจอสัมผัสพร้อมคอมพิวเตอร์
    •ควบคุมการทำงานอย่างแม่นยำด้วยไมโครโปรเซสเซอร์
    •มี Stabilizer สำหรับปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ ป้องกันไฟตก ไฟเกิน ได้ดีทั่วประเทศ
    •แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 220 Vac +/- 25% (165-275 Vac)
    •แรงดันไฟฟ้าขาออก 220 Vac +/- 10% (โหมดปรับแรงดันไฟฟ้า) และ 220 Vac +/- 5% (โหมดจ่ายไฟสำรอง)
    •สัญญาณไฟฟ้าขาออกของภาค Inverter เป็น Pure Sine Wave
    •สำรองไฟฟ้าได้ประมาณ 10-30 นาที (ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์)
    •มีสัญญาณไฟ LCD เตือนบอกสภาวะการทำงาน เช่น Line Mode, Battery Mode, Low Battery และ Fault
    •มีไฟแสดงระดับการจ่ายไฟให้อุปกรณ์ต่อพ่วง (Load) และไฟแสดงระดับประจุของแบตเตอรี่ (Battery Level)
    •มีช่องต่อสาย Network หรือสายโทรศัพท์ สำหรับป้องกันอุปกรณ์จากแรงดันไฟฟ้าสูงชั่วขณะ
    •รองรับการใช้งานผ่านพอร์ตสัญญาณ RS232, USB PORT สำหรับเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่านโปรแกรม ViewPower
    สำหรับตรวจสอบและควบคุมการทำงานของเครื่องสำรองไฟฟ้า (UPS)
    เป็นเครื่องมือสอง สภาพสวย ไม่มีรอยแตกหัก มีร่องรอยการใช้งานตามปกติ หน้าจอสว่างแสดงผลชัดเจน
    เครื่องใช้งานได้สมบูรณ์ครบทุกเมนู ปรับตั้งค่าได้หลายเมนู

ขายพร้อมแบตใหม่มือหนึ่ง ราคา 3400 บาท
    รับประกันเครื่อง 3 เดือน รับประกันแบต 1 ปี

ราคาเครื่องใหม่มือหนึ่งข้ามหมื่นนะครับ

สนใจทักมา 0812055241
    ไลน์ : babanafis

ของใหม่แพงนะ

Comment

สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

เหลือ 1 เครื่องแล้วครับ สนใจทักมาได้

Comment

Comment

Comment

สนใจครับ ผมขอสอบถามเรื่องเสียงพัดลมที่ตัวเครื่อง ตอนทำงานปกติมีไฟเข้าพัดลมเสียงดังไหมครับ หรือมีการปรับรอบพัดลมตามโหลดไหมครับ หรือเป็น fix รอบ แบบพวก true online / double conversion

Comment

Originally posted by Parona View Post
                สนใจครับ ผมขอสอบถามเรื่องเสียงพัดลมที่ตัวเครื่อง ตอนทำงานปกติมีไฟเข้าพัดลมเสียงดังไหมครับ หรือมีการปรับรอบพัดลมตามโหลดไหมครับ หรือเป็น fix รอบ แบบพวก true online / double conversion
                หมดแล้วครับ

Comment

Originally posted by eeeddd View Post

หมดแล้วครับ
                  หว้าาา ไม่ทันซะละ

ถ้ามี SMC-1500 (รุ่น batt 17A *2) หรือใกล้ๆกัน จะ PM ผมก็ได้นะผมหาใช้อยู่ UPS ตัวเก่ารุ่นธรรมดาตายไปละ ตัวนั้นอายุ 10+ ปี

ต้องการพิเศษคือพัดลมเบาเสียงได้นะครับ ไม่เอา Fix Speed แบบเด็ดขาดนะครับ

ตัวที่ซื้อจากคุณไป SMT3000 ยังใช้ดีอยู่(เป็น variable fan speed ด้วยนะ) แบ็ตอยู่ได้เกินปี ตอนนี้ต่อแบ๊ตใหม่ใส่ไปแล้วครับใช้ต่อยาวๆ

Comment

Originally posted by Parona View Post

หว้าาา ไม่ทันซะละ

ถ้ามี SMC-1500 (รุ่น batt 17A *2) หรือใกล้ๆกัน จะ PM ผมก็ได้นะผมหาใช้อยู่ UPS ตัวเก่ารุ่นธรรมดาตายไปละ ตัวนั้นอายุ 10+ ปี

ต้องการพิเศษคือพัดลมเบาเสียงได้นะครับ ไม่เอา Fix Speed แบบเด็ดขาดนะครับ

ตัวที่ซื้อจากคุณไป SMT3000 ยังใช้ดีอยู่(เป็น variable fan speed ด้วยนะ) แบ็ตอยู่ได้เกินปี ตอนนี้ต่อแบ๊ตใหม่ใส่ไปแล้วครับใช้ต่อยาวๆ
                    รอผมทักเลยครับ วันสองวันนี่แหละ DELL (apc) ผลิตให้

Comment

ได้มาแล้วทักผมด้วยนะครับ กำลังหาอยู่ ^^

Comment

Originally posted by eeeddd View Post

รอผมทักเลยครับ วันสองวันนี่แหละ DELL (apc) ผลิตให้
                        ไม่ทันตอบครับ ไปซะละ

Comment

Working...
                        X