Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงานช่าง APC smart 1000 พร้อมแบต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เสียงานช่าง APC smart 1000 พร้อมแบต

ปิดการขายครับ

APC smart-ups 1000

อาการเสีย
    เสียบตอนแรกไฟเข้าแบตเต็มขีด สักพัก จะเหลือแค่ขีดแดง
    ลองเอาคอมเสียบ ไฟเข้าคอมปกติ ไฟสถานะแบตจะเหลือแค่ขีดแดงมีเสียงดังปี้ปๆ
    แบตยังอยู่ครบแต่ไม่ชัวว่าใช่แบตติดเครื่องมันไหม เพราะซื้อต่อเค้ามาอีกที่

ขายแบบไม่มีประกันนะครับ สภาพภายนอกมีรอยตีไป 85 %
    1200 พร้อมส่ง flash
    ติดต่อ line : -
    นัดรับมือได้ระยอง

Last edited by domman2007; 30 Nov 2020, 11:27:20.

ขออนุญาต 1000 ถ้วนได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by lovemouy View Post
      ขออนุญาต 1000 ถ้วนได้ไหมครับ
      ได้ครับ

Comment

Working...
      X