Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขาย] UPS Leonic Acura 650VA/390W, OA Extra 750VA/450W

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ขาย] UPS Leonic Acura 650VA/390W, OA Extra 750VA/450W

ขายหมดแล้วนะครับ

[ขาย] รายการที่ 1 UPS Leonic Acura 650VA/390W แบตเสื่อมแล้วนะครับ ตั้งแต่ผมซื้อมาใช้ยังไม่เคยเปลี่ยนแบต ยังไม่เคยถอดฝาเครื่องออก รุ่นนี้อดีตตัวทอป บอกระดับไฟที่โหลดอยู่ และ ทุกครั้งที่ปิดเครื่อง มันจะมีการเคลียร์แบต ช่วยถนอมอายุแบต

มีเครื่อง+สายปลั๊กไฟ

กทม. ถ้าไม่ไกลมากผมไปส่งให้ถึงที่ให้ได้นะครับ

[ขาย] รายการที่ 2 OA Extra 750VA/450W แบตเสื่อมแล้วคับ ตั้งแต่ซื้อมาเคยเปลี่ยนแบตไป 1-2 ทีครับ

มีเครื่อง+สายปลั๊กไฟ

กทม. ถ้าไม่ไกลมากผมไปส่งให้ถึงที่ให้ได้นะครับ

Last edited by winny6969; 1 May 2020, 11:16:21.

ลดราคาคับ

Comment

ดันๆ ลดราคา

Comment

ดัน

Comment

เขตติดต่อกรุงเทพ9 มาส่งไหม สะพานเเดง บางซื่อ

Comment

แถวประเวศ อ่อนนุชมาส่งได้ใหมครับ สนใจตัว450wครับ ส่งได้ทักไลน์มานะครับ chart_16

Comment

Working...
            X