Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS APC รุ่น ES500 ขนาด 500 VA เครื่องละ 250 บาท จำนวนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] UPS APC รุ่น ES500 ขนาด 500 VA เครื่องละ 250 บาท จำนวนมากครับ

UPS APC รุ่น ES500 ขนาด 500 VA / 300 Watt
    สินค้ามือสองจากหน่วยงาน ขนาดกะทัดรัด กำลังเหมาะสำหรับคอมฯ 1 ชุดครับ
    สภาพดี ทดสอบแล้วใช้งานได้ดีเยี่ยมครับ

*** ป้องกันไฟตก ไฟกระชาก ไฟเกิน มีเทคโนโลยี Line Interactive พร้อมระบบปรับแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ
    *** ปลั๊กตัวเมียแบบ Universal รองรับปลั๊กได้หลายรูปแบบ หัวกลม หัวแบน ใช้ได้ครับ
    *** ของแท้ 100% เครื่องเปล่า ไม่มีแบตฯนะครับ ใช้ขนาดมาตรฐาน 7/9 แอมป์ได้หมดครับ

ราคาพิเศษเครื่องละ 250 บาท สินค้ามีจำนวนมากครับ

ร้านค้าจดทะเบียนถูกต้อง เพื่อความมั่นใจในการซื้อขายครับผม

ราคาพิเศษเครื่องละ 250 บาท สินค้ามี 30 +เครื่องครับ
    รับประกันสินค้า 7 วันนับตั้งแต่ได้รับสินค้าครับ

ท่านสามารถรับสินค้าได้ดังนี้นะครับ

- มารับเองที่ร้าน ใกล้สะพานพระนั่งเกล้า ถ.รัตนาธิเบศร์ จ.นนทบุรีครับ
    - จัดส่งผ่านเคอรี่ ค่าจัดส่ง+100 บาทครับผม

สนใจสอบถาม ชนะ : 086-9222311 ทาง PM ครับผม หรือทางไลน์ครับ ( ตอบเร็วสุด )
    ไอดี datacomp หรือสแกน QR Code ได้เลยครับ

ขอบคุณสำหรับการเยี่ยมชมครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                        X