Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย google drive unlimited ราคาถูก สนใจสอบถามได้

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย google drive unlimited ราคาถูก สนใจสอบถามได้

>> ปิดการขาย >>
    Last edited by s_ittisak; 5 Mar 2020, 22:06:24.

น่าสนใจ ใช้ email เดิมได้ไหมครับ หรือต้องเป็นเมล์ใหม่

Comment

ต้องเป็นเมล์ใหม่ครับ ให้ตั้งชื่อมาเลยครับ เช่น name1@domail.com

name1 คือ ให้ลูกค้าตั้งชื่อมาเลยครับ
      ถ้าสนใจสอบถามตามที่อยู่อยู่ได้เลยครับหรือpm ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Comment

ใครสนใจบอกได้เลยนะครับ

Comment

โดเมนอะไรครับ

Comment

Originally posted by aaaaa1 View Post
                  โดเมนอะไรครับ
                  @gsuites.org ครับ

Comment

Comment

Comment

Originally posted by s_ittisak View Post
                        ขาย google drive unlimited (Lifetime Access) 100%

GOOGLE DRIVE AND PHOTOS UNLIMITED
                        - นี้ไม่ได้เป็นบัญชี Google บัญชี Gmail
                        -คุณจะมีข้อได้เปรียบของบัญชี gmail ไม่จำกัด
                        -google ไดรฟ์ และ google รูปภาพ ไม่จำกัด
                        -แต่ กับโดเมนแตกต่างกันในตอนท้าย
                        - นี้ไม่ใช่บัญชี EDU ที่ขโมยจากเวอร์จิเนีย SMCCD, VCCS มารีโคปา หรือสถาบันใด ๆ ที่อาจลบบัญชีของคุณตลอด
                        -ไม่จำกัดการจัดเก็บ ,อายุตลอดชีพ
                        - ไม่มีค่าธรรมเนียมรายเดือน รับประกัน 100%
                        ขอขายเพียง 1 บัญชี/850 บาท คุ้มมากๆ
                        จากราคาปกติ 1,370บาท โปรนี้ถึงวันที่10 มีนาคมนี้เท่านั้น
                        ไม่เข้าใจอะไรสอบถามได้ครับ

1. Unlimited Storage
                        2. Unlimited Sharing
                        3. Unlimited Using Duration
                        4. Unlimited Features/Functions
                        5. Store up to 5TB per single file

สนใจสั่งซื้อติดต่อได้ที่
                        โทร 087-2146043
                        LineID : s_ittisak
                        FB: https://www.facebook.com/gdrivethaiunlimited/

ผมมีคำถามดังนี้ครับ
                        1 850บาท ที่ผมจะเสียไปแล้วเกิดในระยะเวลา อืม ภายใน 1 ปี เกิดใช้ไม่ได้แล้ว ที่ว่ารับประกัน 100 % คืออะไรครับ
                        2 Unlimited Sharing หมายถึง ผมมีไฟล์ .MP4 อัพไว้ แต่คนดูเยอะเกินจำนวนในแต่ละวัน ต้องดูอีกในวันถัดไป Unlimited Sharing หมายถึงดูไฟล์ .MP4 ไฟล์นี้เป็นพันครั้งเป็นหมื่นครั้งภายในวันเดียวได้ใช่มั๊ยครับ
                        3 แล้วสามารถเปลี่ยนรหัสได้ด้วยตัวเองตลอดเวลาใช่มั๊ยครับ

ถามแค่นี้ก่อนครับ

Comment

อยากรู้ด้วยคน รอฟัง

Comment

Originally posted by cyberboxer View Post
                            ผมมีคำถามดังนี้ครับ
                            1 850บาท ที่ผมจะเสียไปแล้วเกิดในระยะเวลา อืม ภายใน 1 ปี เกิดใช้ไม่ได้แล้ว ที่ว่ารับประกัน 100 % คืออะไรครับ
                            2 Unlimited Sharing หมายถึง ผมมีไฟล์ .MP4 อัพไว้ แต่คนดูเยอะเกินจำนวนในแต่ละวัน ต้องดูอีกในวันถัดไป Unlimited Sharing หมายถึงดูไฟล์ .MP4 ไฟล์นี้เป็นพันครั้งเป็นหมื่นครั้งภายในวันเดียวได้ใช่มั๊ยครับ
                            3 แล้วสามารถเปลี่ยนรหัสได้ด้วยตัวเองตลอดเวลาใช่มั๊ยครับ

ถามแค่นี้ก่อนครับ
                            สินค้ารับประกัน1ปี ถ้ามีปัญหา นำมาขอรหัสผ่านใหม่ได้เลยครับ

Unlimited Sharing หมายถึง สามารถเเชร์ได้ไม่จำกัด คนดู ตามกฏของGoogle เลยครับ

3 แล้วสามารถเปลี่ยนรหัสได้ด้วยตัวเองตลอดเวลาใช่มั๊ยครับ ตอบ ใช้ครับ หลังจากรับรหัสผ่านมา คุณลูกค้าสามารถเปลี่ยนใหม่ได้เลยครับ ตลอดเวลา

ขอบคุณคุณที่สอบถามเพื่อลูกค้าท่านอื่นจะเข้าใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by electri View Post
                              อยากรู้ด้วยคน รอฟัง
                              ถ้าสนใจติดต่อได้เลยนะครับ ราคานี้คุ้มสุดๆครับ

Comment

Working...
                              X