Announcement

Collapse
No announcement yet.

SELL!! สั่งผ่านSHOPEEได้ M.2 NVME SSD มีตั่งแต่ 2TB-1TB-500G-250G-128G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 1. WD BLACK 7200RPM SATA3 1TB รุ่น(WD1003FZEX) รุ่นออกแบบมาให้ทึกและทนกว่าสีฟ้า ประกันหมดแล้ว ประกันใจ15วันห้ามตกแตกขาสาต้าหักใหม้ไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน เทสให้หมดแล้วครับ ไม่มีแบต ไม่มีสี แอดไลน์ดูรูปเพิ่มเติมได้ครับ ขาย 900.- รวม ส่งJ&T Express0 มือหนึ่ง 2500.-บาท เหลือ2ลูก ***** ขายแล้วครับผมเหลือ3ลูกครับ ขอบคุณครับพี่ ********

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 1. SSD TRANSCEND MODEL.SSD220S 480GB มีแต่ตัวไม่มีประกัน ประกันใจให้15วัน พร้อมหักไหม้แตกไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 1450 ส่งJ&T Express +50.-บาท ขายแล้ว1ลูกครับผมขอบคุณครับ เหลืออีก1ลูกครับผม

2. SSD SANDISK X300S 512GB มีแต่ตัวไม่มีประกัน ประกันใจให้15วัน พร้อมหักไหม้แตกไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ตำหนิ ติดแดงเพราะเคยใช้ในอุณภูมที่สูงเพราะแกะมาใช้เครื่องFX8350 พราสติกยังรอกออกเลย เทสแล้ววิ่งปรกติทุกอย่างแค่โค๊ตแจ้งเคยใช้อุณภูมสูงถึง60กว่าองศา ขาย 1000 ส่งJ&T Express +50.-บาท **** ขายแล้วครับผมรับมือขอบคุณครับ ****

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X