Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถูกมากๆๆมือ 1 SSD WD BLUE 500GB SN500 NVme ราคา 1800+

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจสั่ง ติดต่อได้ทางไหนบ้างครับ

Comment

• Originally posted by gugulf View Post
      สนใจสั่ง ติดต่อได้ทางไหนบ้างครับ
      ได้ตอบไปใน inbox แล้วนะครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by virdes View Post
            รุ่น WDS500G1B0C-00S6UO
            ของใหม่มือ 1 ประกัน 5 ปี Synnex (ประกันเริ่ม 09/2019 หมด 08/2024)
            ขายราคาต่อกล่องราคา 1,850 บาท + ค่าส่งเพิ่ม 40 บาท

ทั้งหมด 1,890 บาท/กล่อง

ทำงานประจำจันท์ถึงเสาร์ครับ
            ทำให้ไม่ค่อยสะดวกการนัดรับครับ อาจไม่สะดวกคุยโทรศัพแต่จะตอบกระทู้ให้ได้ครับ
            จะแพ็คออเดอร์กลางคืนแล้วก็ไปส่งช่วงเช้าหรือก่อนบ่ายให้ครับ
            อยู่กรุงเทพหากจำเป็นจริงๆก็นัดรับได้แค่วันอาทิตย์ครับ

ของมีเยอะครับจะสั่งยกลังลดราคาได้อีกครับ

สนใจสามารถ PM มาได้ครับ ขออุญาตแจ้งข้อมูลหลังไมค์ เพราะไม่สะดวกรับสายตอนกลางวันจริงๆ

ขอบคุณครับ
            รับ 1 ตัวครับ ทักไลน์ไปแล้วครับ

Comment

• รับ 1 ตัวครับ ติดต่อมาทางไลน์ทีครับ tmp_1588350792939.jpg

Comment

• Originally posted by artza484 View Post
                รับ 1 ตัวครับ ติดต่อมาทางไลน์ทีครับ [ATTACH=CONFIG]4515450[/ATTACH]
                ติดต่อทางไลน์ไปแล้วครับ

Comment

• Comment

• PM ไปแล้ว ครับ

Comment

• สนใจสั่งซื้อ ติดต่อทางไลน์ได้มั้ยครับ
                      id : totoburin ครับ

Comment

• Originally posted by Teesit View Post
                        สนใจสั่งซื้อ ติดต่อทางไลน์ได้มั้ยครับ
                        id : totoburin ครับ
                        ติดต่อทางไลน์แล้วครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• อยู่แถวไหนครับ ขอไลน์หน่อยครับ อยู่ใกล้เด๋วให้ Grab ไปรับ Line : id_phong

Comment

• Comment

• ถ้าสะดวกรับเองต้องรับได้ที่ไหนครับอยู่กรุงเทพ

Comment

Working...
                                X