Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Sound Card หลายรุ่น...Internal - PCI/PCI Express -- External/USB และอื่น ๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy 2 ZS SB0350 7.1 มีของไหมครับ แล้วค่าตัวเท่าไร

Comment

• สนใจ Front Panel SB1110 ไม่รู้ว้่ามีตัวการ์ดให้ด้วยหรือปล่าคับ มือใหม่คับ
      Last edited by teptop; 5 Apr 2015, 02:33:43.

Comment

• แนะนำหน่อยได้ไหมครับ ตัวที่ใช้กับเครื่องกลางแจ้งเครื่องใหญ่จะใช้ตัวไหนครับราคาไม่เกี่ยง

Comment

• Originally posted by teptop View Post
          สนใจ Front Panel SB1110 ไม่รู้ว้่ามีตัวการ์ดให้ด้วยหรือปล่าคับ มือใหม่คับ
          ม่ายมีครับ Front Panel ก็คือ Input/Output และ Control ให้ใช้งานได้สะดวกขึ้น ต้องต่อกับตัวซาวน์คาร์ด X-Fi Titanium Fatal1ty Pro SB0886 7.1 ครับผม

X-Fi Titanium Fatal1ty Champion ( X-Fi Titanium Fatal1ty Pro SB0886 + Front Panel SB1110)

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by ruchapon View Post
            แนะนำหน่อยได้ไหมครับ ตัวที่ใช้กับเครื่องกลางแจ้งเครื่องใหญ่จะใช้ตัวไหนครับราคาไม่เกี่ยง
            ตอบทาง PM แล้วครับผม

Comment

• UP.....

Comment

• Front Panel SB0251 ใช้กับ Audigy 2ZS ได้หรือเปล่าครับ pm กลับมาหน่อยครับ

Comment

• Basic แล้วใช้ได้ครับ
                  แต่ไม่ครบ ขาด FireWire In/Output ส่วนอื่นเหมือนกันหมด
                  Audigy 2 ZS ปรกติใช้ Remote RM-1500 (X-Fi ใช้ Remote RM-1800) แต่ไม่ไช่ปัญหา setup ใน Creative Entertainment Center แล้วใช้แทนกันได้หมด

ขอบคุณครับ

Comment

• UP.....

Comment

• ผมชื่อ อภิสิทธิ์(Jack) ผมขอจอง Audigy 2 ZS SB0350 1 ใบครับ พรุ่งนี้ (9-4-58) จะไปรับของและจ่ายเงินด้วยตัวเองครับ (ผมได้โทรคุยกับป้าแอ็ดไว้เรียบร้อยแล้วครับ)

Comment

• Originally posted by jackokk View Post
                        ผมชื่อ อภิสิทธิ์(Jack) ผมขอจอง Audigy 2 ZS SB0350 1 ใบครับ พรุ่งนี้ (9-4-58) จะไปรับของและจ่ายเงินด้วยตัวเองครับ (ผมได้โทรคุยกับป้าแอ็ดไว้เรียบร้อยแล้วครับ)
                        รับทราบ และขอบคุณมาก ๆ ครับ

Comment

• UP.....

Comment

• ผมไปรับ card มาเรียบร้อยแล้วครับ สภาพใหม่เอี่ยมอ่องโดยเฉพาะส่วนที่เป็นโลหะสีทองสุกใสเงาวิ็ง (เกินคาดเลยทีเดียวครับ) มาถึงกีถอด card ตัวเก่าออก เปลี่ยนเป็นของใหม่ทันที หลังจากได้ทดลองเปิดฟังเสียง บอกได้คำเดียวว่า เยี่ยมสุดๆ ขอบคุณมากนะครับที่อุตส่าห์ หาของดีๆมาให้ครับ ไว้คราวหน้าจะขอเป็นลูกค้าอีกสักครั้ง เพราะกำลังสนใจ Front Panel อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by jackokk View Post
                              ผมไปรับ card มาเรียบร้อยแล้วครับ สภาพใหม่เอี่ยมอ่องโดยเฉพาะส่วนที่เป็นโลหะสีทองสุกใสเงาวิ็ง (เกินคาดเลยทีเดียวครับ) มาถึงกีถอด card ตัวเก่าออก เปลี่ยนเป็นของใหม่ทันที หลังจากได้ทดลองเปิดฟังเสียง บอกได้คำเดียวว่า เยี่ยมสุดๆ ขอบคุณมากนะครับที่อุตส่าห์ หาของดีๆมาให้ครับ ไว้คราวหน้าจะขอเป็นลูกค้าอีกสักครั้ง เพราะกำลังสนใจ Front Panel อยู่ครับ
                              ครับ ขอบคุณครับสำหรับคำชม ถ้าต้องการ Front Panel SB0250 สำหรับ Audigy 2 ZS SB0350 บอกมานะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Happy Songkran Day...

Comment

Working...
                                X