Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Sound Card หลายรุ่น...Internal - PCI/PCI Express -- External/USB และอื่น ๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจ Audigy 2NX ขอราคาพิเศษ ลดสุดๆทาง PM ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by itorn View Post
      สนใจ Audigy 2NX ขอราคาพิเศษ ลดสุดๆทาง PM ด้วยครับ ขอบคุณครับ
      เรียนให้ทราบทาง PM แล้วครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Sim_79 View Post
        เรียนให้ทราบทาง PM แล้วครับผม

ขอบคุณครับ
        Audigy 2NX จัดมา 1 สภาพดี สวยสุด ชุดเต็มครบยกกล่อง เดี๋ยวโอนเงินให้ โอนแล้วผมจะโทรแจ้ง ที่อยู่สำหรับส่งของตาม PM

Comment

• Originally posted by itorn View Post
          Audigy 2NX จัดมา 1 สภาพดี สวยสุด ชุดเต็มครบยกกล่อง เดี๋ยวโอนเงินให้ โอนแล้วผมจะโทรแจ้ง ที่อยู่สำหรับส่งของตาม PM
          พรุ่งนี้ผมโอนเงินให้ครับ

Comment

พรุ่งนี้ผมโอนเงินให้ครับ
            ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ จัดส่งตามที่อยู่ใน PM ส่งของแล้ว ผมขอหมายเลขพัสดุด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ จัดส่งตามที่อยู่ใน PM ส่งของแล้ว ผมขอหมายเลขพัสดุด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
              ครับผม

Comment

• UP.....

Comment

• UP.....

Comment

• พี่ครับได้รับการ์ด SB0466 จากป้าแอ๊ดเรียบร้อยแล้ว แต่ไดร์เวอร์ทำไมไม่มีเหมือน SB0460 ครับ คือ จะมีแผงควบคุมเป็นภาษาไทย มี EQ ปรับเสยง มีปุ่มปรับเบส แหลม ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

• Originally posted by Goncomtech View Post
                      พี่ครับได้รับการ์ด SB0466 จากป้าแอ๊ดเรียบร้อยแล้ว แต่ไดร์เวอร์ทำไมไม่มีเหมือน SB0460 ครับ คือ จะมีแผงควบคุมเป็นภาษาไทย มี EQ ปรับเสยง มีปุ่มปรับเบส แหลม ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ
                      SB0466 กับ SB0460 ใช้ Driver & Applications ตัวเดียวกันครับ
                      บอกกันตรง ๆ ครับ ผมไม่เคยเห็นแผงควบคุมเป็นภาษาไทยเลย ? หรือว่าผมไม่รู้ !
                      ใช้ Driver ตัวนี้ดูสิครับ จาก Creative เมืองไทย.... เลือก Windows version แล้วดาวน์โหลดเอาให้ครบ ทั้ง Driver และ Applications เวลาลง ลง Driver แล้วตามด้วย Console Launcher ส่วน Applications อื่น ๆ แล้วแต่ต้องการ...
                      http://th.creative.com/support/downl...l1ty&x=40&y=17

ได้ผลอย่างไร แจ้งมาด้วยครับ
                      ขอบคุณครับ
                      Last edited by Sim_79; 11 Mar 2015, 23:22:43.

Comment

• Sound Blaster R3 New In Box .....
                        3800 บาท....EMS shipping included
                        พร้อมส่งครับ

Comment

• UP.....

Comment

• SB0466 - X-Fi Fatal1ty FPS 7.1 มีเหลือไม่มากแล้วครับ

Comment

• ได้รับของแล้วครับ กำลังทดสอบ ขอบคุณครับ

Comment

ได้รับของแล้วครับ กำลังทดสอบ ขอบคุณครับ
                                ครับ

Comment

Working...
                                X