Announcement

Collapse
No announcement yet.

OP-AMP fine For AE-9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] OP-AMP fine For AE-9

OP-AMP fine full discrete audio operational amplifier For AE-9 (ขายเฉพาะ OP-AMP เท่านั้น) ภาพประกอบลงในAE-9เพื่อการตัดสินใจ

ขายพร้อมกัน 4 ตัว สามารถนำไปใส่การ์ด AE-9 ได้เลย

เหมาะสำหรับคนชอบฟังเพลง เสียงดี มีรีวิวจากช่องบังซอลมากมาย

เหตุผลที่ขาย เพราะไม่มีเวลาฟัง

สิ่งที่จะได้รับ OP-AMP fine Dual 2 ตัว, Single 2 ตัว ,

ราคา 4 ตัว 3000 รวมส่ง หรือ นับรับ ทดสอบเสียงได้ที่ สุโขทัย

โทร O8421O1539 หรือ IDLINE :APISITBOONMANG

จากรูปได้ทำการถอดเคสออกเพื่อที่จะสามารถใส่ในดาร์ดของ AE-9 ได้โดยไม่ต้องใส่สายเเปลง

https://www.youtube.com/watch?v=EipKYIRjO2s&t=3908s (รีวิวจากบัง)

Last edited by nine010376; 31 Mar 2024, 20:33:00.

สอบถามได้ครับ

Comment

Comment

สอบถามได้ครับ สนใจทักมาคุยเรื่องราคาได้ครับ

Comment

ปรับราคาครับ สอบถามได้ครับ

Comment

Comment

Comment

Working...
              X