Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Microsoft Office 365 Home Subscription ลิขสิทธิ์แท้ส่งตรงจาก Synnex ครับโผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Microsoft Office 365 Home Subscription ลิขสิทธิ์แท้ส่งตรงจาก Synnex ครับโผม

ปิดกระทู้!@#$% ขอบคุณ OCZ สำหรับพื้นที่นะครับ

Microsoft Office 365 ลิขสิทธิ์แท้ 100% ส่งตรงจาก Synnex ประเทศไทยครับ

สิ่งที่ท่านจะได้รับจากซอฟแวร์กล่องนี้มีดังนี้ :

1.Office 365 PC , แท็บเลต , โทรศัพท์ ลงกี่เครื่องก็ได้ แต่ไอดีนั้นๆ จะใช้งานได้พร้อมกันแค่เครื่องเดียว (เช่นเรามีโน้ตบุ๊ค 1 เครื่อง PC 1 เครื่อง จะเปิดใช้งานพร้อมกันไม่ได้ ใช้ได้ทีละเครื่อง) ***แต่ละไอดีแยกสิทธิ์กัน ไม่เกี่ยวกับคนอื่น***
    2.Onedrive 1TB เซฟงานที่ไหนก็เปิดได้หมดด้วยการล็อคอินผ่านอีเมล์เดียว
    3.Skype 60 นาทีต่อเดือนฟรี ไว้โทรหาเบอร์ปกติทั่วไป แต่เราโทรผ่านแอพสไกป์ (ใช้เน็ตในการโทรนาจา)

***ที่สำคัญ หลังวันที่ 2 ตุลาคมนี้ ท่านจะสามารถแชร์การใช้งานได้ทั้งหมด 6 คนแล้ว (จากปกติ 5 คน) (รวมหัวแชร์แล้ว)

อ้างอิงจากข่าวนี้ https://www.iphonemod.net/office-365...date-2018.html***

เหตุผลที่ขาย : มีคนฝากซื้อแล้วเค้าเปลี่ยนใจครับ T_T

ขอขายที่ 1790฿ เท่านั้น!! หารกันตกแค่คนละ 300 บาทต่อปี!!! (ราคาเต็ม 2790 บาท) +EMS ฟรีไปเลยจ้าาา

ติดต่อได้ทาง line id : KuLiKoYeTzDo หรือโทร : 086-5สี่949๒4 แจ็คครับ

สะดวกนัดรับท่าน้ำนนท์ ไม่ก็ MRT สายสีม่วง/MRT สีน้ำเงินครับผม

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
    Last edited by KuLiKo; 16 Oct 2018, 09:04:42. Reason: เพิ่มสถานที่นัดรับจ้า

ดันคร้าบบบบบ หารกัน 6 คนเหลือแค่คนละไม่กี่ร้อยเองงง คุ้มมากๆ จ้า

Comment

ดันหน่อยจ้าา

Comment

ดันอีกจ้า

Sent from my iPad using Tapatalk

Comment

ลดราคาแล้วจ้า

Sent from my POCOPHONE F1 using Tapatalk

Comment

ดันครับผม หาคนหารไม่ได้เราช่วยหาได้จ้า

Sent from my POCOPHONE F1 using Tapatalk

Comment

ัดันๆ

Comment

ดันครับโผมม

Comment

.

Comment

Working...
                  X