Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำหน่าย Adobe Creative Cloud All Apps + Cloud Storage ราคาดี

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bangkeaw View Post
    จะไม่หนีเหมือนเจ้าอื่นใช่มั้ยครับ ขอโทษนะครับที่ถามอย่างนี้ ผมเสียไปสามบัญชีแล้วเลยอยากสอบถามไว้
    หากเสียบัญชีสามารถแจ้งให้ adobe ลบ invites ออกทั่งหมดครับถึงจะกลับมาใช้ได้

Comment

Originally posted by Accounts View Post
      หากเสียบัญชีสามารถแจ้งให้ adobe ลบ invites ออกทั่งหมดครับถึงจะกลับมาใช้ได้
      ผมเคยแจ้งแล้วให้ adobe ?ลบ invite เค้าไม่ทำให้เค้าให้คนที่ invite เราเป็นคนลบเองครับซึ่งไม่สามารถติดต่อคน invite ได้ครับ

Comment

Originally posted by bangkeaw View Post
        ผมเคยแจ้งแล้วให้ adobe ?ลบ invite เค้าไม่ทำให้เค้าให้คนที่ invite เราเป็นคนลบเองครับซึ่งไม่สามารถติดต่อคน invite ได้ครับ
        ลองแจ้ง Email มาให้ผมใน Line หากยังสนใจผมจะเคลียให้ทุกอย่างครับ

Comment

ยังได้อยู่ปะครับ

Comment

ผมมี Account เดิม Active กับAdobe แบบรายเดือน PS-LR และ AI สองโปรแกรม แต่ตัดยอดไม่พร้อมกันเพราะสมัครไว้คนละครั้ง แต่ ID เดียวกัน mail เดียวกัน สามารถมาใช้ตัวนี้ได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องยกเลิกของเก่าหรือเปล่า
            เพราะทำเรื่องยกเลิกค่อนข้างยาก ถ้ายกเลิกของเก่าให้อัตโนมัติ ผมจะได้เปลี่ยนมาใช้ของคุณเลย

Comment

Originally posted by dajim001 View Post
              ผมมี Account เดิม Active กับAdobe แบบรายเดือน PS-LR และ AI สองโปรแกรม แต่ตัดยอดไม่พร้อมกันเพราะสมัครไว้คนละครั้ง แต่ ID เดียวกัน mail เดียวกัน สามารถมาใช้ตัวนี้ได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องยกเลิกของเก่าหรือเปล่า
              เพราะทำเรื่องยกเลิกค่อนข้างยาก ถ้ายกเลิกของเก่าให้อัตโนมัติ ผมจะได้เปลี่ยนมาใช้ของคุณเลย
              ทำได้ครับ

Comment

มีเรื่อยๆนะครับ

Comment

Originally posted by Rvanpersie View Post
                  ยังได้อยู่ปะครับ
                  มาเรื่อยๆครับ

Comment

ใช้งานดีไม่มีผิดหวังเลยครับใช้มาสักระยะแล้วบอกเลยว่าดีมากครับ ต่อทุกปีแน่นอนครับแบบนี้

Comment

• Originally posted by panyaoon View Post
                      ใช้งานดีไม่มีผิดหวังเลยครับใช้มาสักระยะแล้วบอกเลยว่าดีมากครับ ต่อทุกปีแน่นอนครับแบบนี้
                      การบริการคือสิ่งที่เราไม่หยุดเดินต่อครับ

Comment

• +1 แนะนำเลย สั่งเมือวาน เย็นอีกวันมีปัญหา แก้ไขให้ไวจริงๆ หวังว่าจะอยู่กันยาวๆนะคับ

Last edited by pubat; 4 Dec 2018, 17:50:46.

Comment

• เพิ่งอุดหนุนวันนี้ครับ ใช้งานได้ครบดีครับ

Comment

• Originally posted by pubat View Post
                            +1 แนะนำเลย สั่งเมือวาน เย็นอีกวันมีปัญหา แก้ไขให้ไวจริงๆ หวังว่าจะอยู่กันยาวๆนะคับ

ยินดีเลยครับผม

Comment

• มาแล้วครับ

Comment

• Originally posted by kankit.st View Post
                                เพิ่งอุดหนุนวันนี้ครับ ใช้งานได้ครบดีครับ
                                ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X