Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำหน่าย Adobe Creative Cloud All Apps + Cloud Storage ราคาดี

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tum2000 View Post
    ใช้งานได้จริง ติดต่อให้บริการรวดเร็วทันใจมากครับ
    ขอบคุณมากๆนะครับ

Comment

• ดันๆครับผม

สินค้ามีมาแล้วนะครับ สนใจ แอด jtoameey

Comment

สินค้ามีมาแล้วนะครับ สนใจ แอด jtoameey

Comment

สินค้ามีมาแล้วนะครับ

สนใจ แอด jtoameey

Comment

สินค้ามีมาแล้วนะครับ

สนใจ แอด jtoameey

Comment

• ปิดหนีแล้ว

Comment

• เหมือนจะอยู่สาย 4 คล้ายๆกับ user ขายวินแถวๆนี้เลย

Comment

• อย่าหลงไปซื้อนะครับ โกงครับคนนี้

Comment

• โดนแล้วเหมือนกันครับ ติดต่อไม่ได้

Comment

• ทางร้านไม่ได้ปิดหนีนะครับ รบกวนทักแชทมาได้เลยครับ

Comment

• Originally posted by nspro1825 View Post
                        อย่าหลงไปซื้อนะครับ โกงครับคนนี้

ร้านนี้ไม่ได้ปิหนีนะครับ ลูกค้าทักแชทมาได้เลยนะครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by pongp28 View Post
                        โดนแล้วเหมือนกันครับ ติดต่อไม่ได้

ทางร้านไม่ได้ปิดหนีนะครับ ทักแชทมาได้เลยครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by pngpnggs View Post
                        ปิดหนีแล้ว

ไม่ได้ปิดหนีนะครับ ทักแชทมาได้เลยนะครับ

Comment

• สวัสดีครับ ทางร้านไม่ได้ปิดหรือบินหนีนะครับ ยังขายอยู่ปกตินะครับ

ต้องขออภัยกับลูกค้าบางท่านที่บอกติดต่อไม่ได้ หรือบินหนี ทางร้านไม่ได้หนีหายไปไหนนะครับยังเปิดขายแบบเดิมนะครับ
                          อาจจะมีข้อผิดพลาดกับระบบทางติดต่อหรือป่าวอันนี้ไม่ทราบ ครับ ต้องรบกวนลูกค้าทักติดต่อทางไลนฺผมอีกทีนะครับ ต้องกราบขออภัยด้วยจริงๆนะครับ

ย้ำ!!! ทางร้านยังเปิดขายให้ปกตินะครับ ไม่มีหนี ไม่มีบิน แน่นอน ครับ ไม่พอใจสินค้ายินดีคืนเงินทุกประการครับ

Comment

• แนะนำสำหรับใครอยากสมัคร ซัพพอร์ทช้ามากครับ ตอบช้าด้วย กว่าจะอ่านไลน์แต่ละที.

Comment

• Originally posted by 9vorakit View Post
                              แนะนำสำหรับใครอยากสมัคร ซัพพอร์ทช้ามากครับ ตอบช้าด้วย กว่าจะอ่านไลน์แต่ละที.

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นครับผม ทางร้านจะปรับปรุงนะครับ
                              ต้องขออภัยคุณลูกค้าด้วยอีกครับนะครับ

Comment

• Originally posted by 9vorakit View Post
                                แนะนำสำหรับใครอยากสมัคร ซัพพอร์ทช้ามากครับ ตอบช้าด้วย กว่าจะอ่านไลน์แต่ละที.
                                ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่เกิเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น ทางร้านจะปรับปรุงให้ดีขึ้นนะครับ

Comment

Working...
                                X