Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมยอดนิยมตลอดกาล (IDM) Internet Download Manager Official Authorized (ของแท้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] โปรแกรมยอดนิยมตลอดกาล (IDM) Internet Download Manager Official Authorized (ของแท้)

อีกหนึ่งโปรแกรมสามัญประจำเครื่องขนาดเล็กที่ได้รับความนิยมสูงสุดตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบัน สำหรับผู้ใช้ windows ควรต้องมีติดเครื่องเอาไว้..
    ความสามารถหลักอันโดดเด่น ของโปรแกรม IDM หลายๆคนคงจะทราบกันดีอยู่แล้ว ไม่ขออธิบายก็แล้วกันครับ...

IDM ที่ผมนำมาจำหน่ายนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ในรูปแบบของ Key หรือ serial no. ...เป็น KEY ที่ถูกต้องตามลิขสิทธิ์ ผมรับมาจากตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการในต่างประเทศเพื่อนำมาจำหน่ายต่อครับ.

KEY ที่นำมาจำหน่ายนี้ สามารถใช้กับเครื่อง *PC ได้ 1 เครื่องเท่านั้น* และสามารถใช้ไปได้ตลอดไม่มีวันหมดอายุ โดยโปรแกรมมีการ Update ได้ตลอด ( บางเดือนเจ้าโปรแกรมนี้มีการ update 2-3 ครั้งเลยทีเดียว)

KEY ของ IDM เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่ นำ KEY ไปลงทะเบียนได้อย่างง่ายดาย เพียงไม่กี่ขั้นตอน ลงได้ในตัวโปรแกรมเลย และหลังจากนั้นก็ใช้งานได้ตลอดไป

หากสนใจสินค้า เข้ามาพูดคุยสอบถามกันก่อนซื้อได้นะครับ เพื่อความมั่นใจในการซื้อไปใช้งาน ยินดีครับ..
    ราคาขาย 690 บาท
    ช่องทางติดต่อ
    ID LINE : cycleeye

Last edited by cycleeye; 14 Mar 2019, 22:23:28.

ย้ายเครื่องไดเใช่มั๊ยครับ แต่ต้อง1เครื่องเท่านั้น

Sent from my MI 3W using Tapatalk

Comment

Originally posted by Fluke01 View Post
      ย้ายเครื่องไดเใช่มั๊ยครับ แต่ต้อง1เครื่องเท่านั้น

Sent from my MI 3W using Tapatalk
      น่าจะได้นะครับ คิดว่าได้นะ

Comment

ลงเครื่องอื่นได้นะ แต่ต้องไม่ลงซ้อนกันหลายเครื่อง ใช้ได้ทีละเครื่อง

Comment

Comment

ลดได้มั้ยครับ ราคาใกล้เคียงเวปใหญ่

Comment

สนใจติดต่อ มาได้ครับที่ ไลน์ไอดี cycleeye

Comment

Originally posted by meentada View Post
                ลดได้มั้ยครับ ราคาใกล้เคียงเวปใหญ่
                สนใจติดต่อ มาได้ครับที่ ไลน์ไอดี cycleeye นี้เลยครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

IDM แบบ lifetime คืออับเดทได้ฟรี 3 ปี ครับ

Comment

สอบถามได้ครับ

- - - Updated - - -

ครับ 3 ปี ก็คุ้มแล้วครับ กับเงินที่จ่ายไป

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X