Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microsoft Store Windows 10 / 8.1 7 Pro | OEM / FPP : COA Sticker ราคายิ้มได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++

Comment

• Originally posted by Cowboys From Hell View Post
      สั่งซื้อ Windows 10 Pro แบบ COA Sticker ไปตั้งแต่วันที่ 3 ก.ค. 2562 โอนเงินเรียบร้อย จำนวน 800 บาท เวลา 15:30 น.

ตอนนี้วันที่ 6 ก.ค. 2562 ยังไม่ได้รับทั้ง CD-Key และ จดหมายเลยครับ

ทักไปทาง Line@ : @GeniusTH เพื่อถามเลข Tracking จดหมายแต่ไม่มีการตอบกลับใดๆเลยครับ

ขอความกรุณาแจ้งกลับด้วยนะครับ เพราะต้องรีบใช้ Windows ด่วน ถ้าไม่ได้ขอคืนเงินด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
      Updated: ได้รับรหัส CD-Key ทาง Line วันที่ 6 ก.ค. 2562
      ได้รับจดหมาย วันที่ 9 ก.ค. 2562
      ขอบคุณครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• +++++

Comment

• +++

Comment

• +++

Comment

• +++++

Comment

• โอนแล้วได้รับคีย์แล้ว แต่คีย์ใช้ไม่ได้ครับ
                  ผมทักไปในไลน์แล้ว ยังไงรอการตอบกลับอยู่ครับผม

Comment

• ผมโอนแล้วเมื่อคืน ยังไม่ได้รับคีย์ ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

• Originally posted by lonkky View Post
                      ผมโอนแล้วเมื่อคืน ยังไม่ได้รับคีย์ ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
                      ส่งให้แล้วนะครับ พอดีพึ่งตื่นครับขออภัยสำหรับวันนี้ด้วยครับ

Originally posted by paopaehub View Post
                      โอนแล้วได้รับคีย์แล้ว แต่คีย์ใช้ไม่ได้ครับ
                      ผมทักไปในไลน์แล้ว ยังไงรอการตอบกลับอยู่ครับผม
                      ดูวิธีใน Line อีกทีครับ พอดีวันนี้ตื่นสายขออภัยด้วยครับ

Comment

• ได้รับละครับ

Comment

• รบกวนช่วยดูไลน์หน่อยครับ
                          ผมส่งภาพแสดงการ activate office 2016
                          ปรากฏว่า activate ไม่ได้ครับ
                          ถ้าเข้าใจไม่ผิด มันแจ้งว่า รหัสผลิตภัณฑ์นี้ได้ใช้งานครบจำนวนครั้งสูงสุดแล้ว
                          ??????????????????????
                          Last edited by dragon_horse; 20 Jul 2019, 00:11:04.

Comment

• จขกท. ช่วยแก้ไขให้ activate ได้แล้วครับ
                            ขอบคุณครับ
                            ^^

Comment

• +++

Comment

• +++

Comment

Working...
                                X