Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ตัวแทนจำหน่าย] สั่งซื้อ โปรแกรมเร่งเน็ต cFosSpeed ในประเทศไทย (www.cfosThailand.com)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ตัวแทนจำหน่าย] สั่งซื้อ โปรแกรมเร่งเน็ต cFosSpeed ในประเทศไทย (www.cfosThailand.com)

[/url]

ตัวแทนจำหน่าย ซอฟต์แวร์ cFos ในประเทศไทย อย่างเป็นทางการ

อย่าหลงเชื่อผู้แอบอ้างเป็นแทนปลอม !! cFos ไม่ได้มีนโยบาย แต่งตั้งให้ มีตัวแทนขายอื่น หรือ สาขาอื่นที่ไหน ในไทยนะครับ

ให้สั่งซื้อจากตัวแทนที่เป็นทางการเท่านั้น >> คลิกดู รายชื่อตัวแทน cFos ในประเทศไทย ครับ

cFosSpeed / cFos Personal Net / cFos IPv6 Link / cFos Broadband Connect / cFos Professional

-------------------------------------------------------------------------------------------------

[url=http://www.cfosthailand.com/order/cfosspeed-internet-traffic-shaping]

โปรโมชั่น นี้ ลดสุดๆ ทุกตัว สุดคุ้ม
    โปรโมตชั่น แพ๊ค คู่ (cFosSpeed + cFos Personal Net)

สั่งซื้อแพคคู่ คลิกเลย

สั่งซื้อสินค้า ได้ที่ www.cfosThailand.com/order หรือ PM สอบถามรายละเอียดได้ครับ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.cfosThailand.com

cFosSpeed - เวอร์ชั่น 10.50 ใหม่! (ทดลองใช้งานฟรี 30 วัน โดยไม่มีเงื่อนไข)

ดาวน์โหลดสำหรับ 32 / x64 Edition สำหรับ Windows 8/7/Vista/XP/2000 + Server 2003 & 2008

cFos Personal Net - เวอร์ชั่น 5.00 ใหม่! (ทดลองใช้งานฟรี 30 วัน โดยไม่มีเงื่อนไข)

ดาวน์โหลดสำหรับ Windows 7/Vista/XP/2000 + Server 2003 & 2008

cFos WMI Monitor add-on (สำหรับใช้งานร่วมกัน cfos Personal Net ฟรี)

ดาวน์โหลดสำหรับ Windows 7/Vista/XP/2000 + Server 2003 & 2008
    Last edited by cFos; 18 Dec 2019, 16:53:23.

cFosSpeed Traffic Shaping ทำงานอย่างไร?

การรับส่งข้อมูลปกติ:

การรับข้อมูลจะต้องได้รับการยืนยัน (packets การแจ้งได้รับ (ARC Packets) ก่อนที่จะส่งข้อมูลต่อไป.

ไม่ทำการ Traffic Shaping:

ACK packets นั้นจะถูกแยกและหน่วงไว้โดยการอัพโหลด ผลก็คือการดาวโหลดก็จะถูกทำให้ช้าลงไปด้วย

cFos Traffic Shaping:

ACK packets จะถูกจัดลำดับความสำคัญในช่องทางการอัพโหลด ทำให้การดาวโหลดสามารถทำได้โดยความเร็วสูงสุด

BORKED

เปรียบเทียบระยะเวลาในการดาวโหลดแล้ว (Mozilla Firefox)
    ---

คุณสมบัติใหม่!! สนับสนุนการแสดงผลบน LCD ของ คีย์บอร์ด Logitech Gaming G15 และ G19 ดูตัวอย่างด้านล่างครับ

BORKED
    Last edited by cFos; 3 Mar 2018, 16:51:43.

Comment

cfos Personal Net ทำงานอย่างไร?

Last edited by cFos; 25 May 2013, 15:30:09.

Comment

jaypandaza 01/12/2012 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        peter2008 01/01/2013 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        lamzaKung 14/01/2013 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        FMT 14/01/2013 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        goddogza 26/01/2013 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        mono_mono 04/02/2013 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        wetbrowse 01/07/2013 [2] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        nayoff17 09/07/2013 [2] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        Dragonza03 18/02/2014 [3] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ

Ton_Tana 18/12/2017 [1] [Status: รับ License ทางอีเมล์แล้ว] - ขอบคุณครับ
        Last edited by cFos; 20 Dec 2017, 19:36:36.

Comment

จองพื้นที่ อัพเดท -

Comment

สอบถามการใช้งานได้นะครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

1 license ลงได้กี่เครื่องครับ ?

Comment

Originally posted by HoLYFiNGeR View Post
                        1 license ลงได้กี่เครื่องครับ ?

1 ลิขสิทธิ์ถาวร ลงได้ 1 เครื่อง ครับ
                        ย้ายเครื่องได้ตลอด ต้อง Uninstall ออกจากเครื่องเดิมก่อนนะครับ

ถ้าลงสองที พร้อมกัน มีโอกาสคีย์ ไม่สามารถใช้งานได้อีกนะครับ

Comment

cFos Personal Net ไว้ทำอะไรครับ

Comment

Originally posted by guyver View Post
                            cFos Personal Net ไว้ทำอะไรครับ
                            cFos Personal Net (PNet) คือ โปรแกรมที่จำลองเครื่อง PC หรือ Notebook ของเรา ให้เป็นเว๊บเซิร์ฟเวอร์ HTTP ส่วนตัว
                            สำหรับผู้ใช้มืออาชีพ สามารถสร้างเว็ปไซต์ HTTP ด้วยเว็ปโฮสเตอร์ โดยคุณต้องติดตั้งสิ่งนี้ลงบนเครื่องที่มีวินโดวส์ติดตั้งอยู่
                            นอกจากนี้ คุณสามารถเช่าเครื่องพีซีเสมือนจริง (Virtual Server) ที่ติดตั้งวินโดวส์หรือพีซีจำลองจากเว็ปโฮสเตอร์และติดตั้งโปรแกรมนี้ได้ทันที

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ http://www.cfosthailand.com/cfos-personal-net-overview.html

หรือที่ http://www.cfosthailand.com
                            Last edited by cFos; 28 Oct 2012, 19:53:11.

Comment

ถ้าเปิดcFos Personal Netที่บ้านผม แล้วผมสามารถแชร์ไปข้างนอกได้มั้ยครับ ทีทำงาน

Comment

Working...
                              X