Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครจะซื้อบริการ netflix รายปี ราคา 400-500 บาท เข้ามาอ่าน ในกระทู้ก่อนน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมรับอยู่ไม่เปลี่ยนเมล จะคอยมาดันกระทู้เรื่อยๆ ลองดูครับ ถ้าท่านไหนสนใจใช้ระยะยาว แบบไม่ต้องเปลี่ยนอีเมล

Comment

ดันไว้

Comment

ดัน

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

ดันไว้ครับ

Comment

เคยซื้อเหมือนกันครับใน OCZ นี้แหละครับ ทั้ง
              O365 Onedrive 1TB ใช้ได้ 2 เดือนเงียบ
              google drive unlimited ใช้ mail ตัวเองได้ ใช้ได้ 3-4 เดือน drive หาย
              netflix รายปี ดูได้ User ละ 1 อาทิตย์
              ทักไปไม่ค่อยตอบ ตอบบอกให้รอ
              เจ็บสุดที่เป็น Onedrive กับ Google drive เก็บไฟล์ไปเยอะมาก ไฟล์ส่วนตัวนะไม่ได้ปล่อยโหลด ทักไปบอกว่าเอาไฟล์คืนมาไม่ได้ จบ....
              ทุกวันนี้ซื้อใช้เองสบายใจสุด ของราคาถูก และดี ไม่มีในโลกครับ

Comment

สรุปในกลุ่ม OCZ Netflix นี้ใช้งานได้จริงมัยครับ เดือนละ100 ครับ

Comment

Working...
                X