Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเกมส์ PS4 ราคาถูก มีทุกเกมส์ให่เลือก l เริ่มต้นเพียง 300 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเกมส์ PS4 ราคาถูก มีทุกเกมส์ให่เลือก l เริ่มต้นเพียง 300 บาท

============= ช่องทางติดต่อ =============

Line : salenetflix2
    page 1 : https://www.facebook.com/psnshopth/

page 2 :
    https://www.facebook.com/digitalz.th
    *ฝากกดไลค์กดติดตามด้วยนะครับ*
    ===================================

List ราคาเกมส์คร่าวๆ

- The last of Us Part II ราคา 300.-
    - Call of Duty®: Modern Warfare 300.-
    - Resident Evil 3 300.-
    - Fifa 2021 300.-

อื่นๆ สอบถามได้ผ่าน Line นะครับ

============== คำถามที่พบบ่อย [F.A.Q] ==============

#สินค้าที่ได้จะได้มาเป็นรูปแบบไหน
    ตอบ จะได้มาเป็น Email + Pass เอาไป login พร้อมวิธีการใช้งานครับ

#รับประกันไอดีนานแค่ไหน
    ตอบ กรณีเสียเล่นไม่ได้หรือมีปัญหาการใช้งานภายใน 15 วันผมยินดีคืนเงินให้เต็มจำนวนครับ [ ช่วงทดลองขาย ] แต่ต้องทำตามเงื่อนไขการใช้งานนะครับ + วิธีการตั้งค่าต่างๆ
    [ปกติถ้าเล่นไปแล้วประมาน 7 วันแล้วไอดีเล่นได้ปกติไม่ติดปัญหามันจะใช้งานได้ยาวๆเลยครับ ผมลองแจกให้ลูกค้าใช้งานมาก่อนขายแล้ว]

#มีขั้นตอนยังไงบ้างในการเข้าเล่นเกมส์แล้วสามารถเล่นออนไลน์ได้มั้ย เหรียญรางวัลต่างๆ ล่ะ ?
    ตอบ ง่ายๆเลยคือเอาไอดีที่ได้ไปโหลดเกมส์ที่ต้องการได้เลยครับ พร้อมตั้งค่าตามวิธีตั้งค่าที่ผมให้ไปหลังจากนั้นสลับไปเล่นในไอดีตัวเองได้เลยครับเหรียญต่างๆ จะถูกเก็บไว้ในไอดีหลักคุณเลย เล่นออนไลน์ได้ตามปกติ

#มีเงื่อนไขเพิ่มเติมอะไรบ้าง
    ตอบ หลังได้รับ ไอดีไปแล้วห้ามทำการแก้ไขใดๆภายในไอดีเพียงเข้าไปโหลดเกมส์ที่ต้องการแล้วตั้งค่าเท่านั้นครับแล้วพยายามอย่าเข้าไปในนั้นอีก

=====================================

[เพิ่มเติม] เมื่อท่านเลือกเกมส์ที่ท่านเลือกแล้ว 1 เกมส์ภายในไอดีจะมีเกมส์อื่นๆ ด้วย ท่านสามารถโหลดเกมส์ที่ๆที่ว่านั่นได้ด้วยซึ่งผมจะส่งเป็น List เกมส์ไปให้ท่านดู
    ตัวอย่างเช่น ผมเลือกเกมส์ Final Fantasy II remake

List เกมส์ก็อาจจะมาประมานนี้ครับ
    ===========================
    ---Trials of Mana Demo || Price:0 BRL
    ---FINAL FANTASY VII REMAKE || Price:24.990 BRL
    ---DiRT Rally 2.0 || Price:0 BRL
    ---Uncharted 4: A Thief’s End || Price:0 BRL
    ---SONIC FORCES Digital Standard Edition || Price:0 BRL
    ---SHADOW OF THE COLOSSUS || Price:0 BRL
    ---The Sims™ 4 || Price:0 BRL
    ---BioShock: The Collection || Price:0 BRL
    ---KINGDOM HEARTS III Re Mind || Price:91.90 BRL
    ---Goat Simulator || Price:0 BRL
    ---UNCHARTED The Nathan Drake Collection || Price:0 BRL
    ---Amazon Prime Video || Price:0 BRL
    ---Monster Energy Supercross - The Official Videogame || Price:0 BRL
    ---Titanfallฎ 2 Standard Edition || Price:0 BRL
    ---Outlast 2 || Price:0 BRL
    ---Nioh || Price:0 BRL
    ---DISSIDIAฎ FINAL FANTASYฎ NT Free Edition || Price:0 BRL
    ---Warframeฎ?: PlayStationฎPlus Booster Pack III || Price:0 BRL
    ---MLBฎ The Show™ 19 || Price:0 BRL
    ---The Last Of Us™ Remastered || Price:0 BRL
    ---Batman™: Arkham Knight || Price:0 BRL
    ---Darksiders III || Price:0 BRL
    ---Sniper Elite 4 || Price:0 BRL
    ---WipEout Omega Collection || Price:0 BRL
    ---PRO EVOLUTION SOCCER 2019 STANDARD EDITION || Price:11.999 BRL
    =======================================
    *มาแบบนี้ท่านสามารถโหลดเกมส์ทั้งหมดในนี้ได้เลย ได้ทั้งเกมส์หลัก + เกมส์อื่นๆด้วย จำนวนเกมส์ที่ได้ไม่แน่นอนนะครับ ไม่สามารถกำหนดได้บอกเกมส์หลักๆ ที่อยากได้ให้ผมมา 1 เกมส์เท่านั้นนะครับ*

ปล. ราคาที่ผมจะเอามาขายอยู่ที่ประมาณ 300-600 ครับไม่เกินนี้ รับประกันว่าคุ้มแน่นอนครับ + มีปัญหาคืนเงินเต็มจำนวนภายใน 15 วัน หรือเปลี่ยนไอดีแล้วแต่เลือกเลยครับ

Last edited by digital.z; 31 Oct 2020, 18:46:27.

Comment

Comment

Comment

Comment

มี the last of us 2 มาขายด้วยนะครับ ราคาเพียง 500 บาท

Comment

Comment

Working...
              X