Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อ Photoshop 7 หรือ CS2 มือหนึ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ต้องการซื้อ Photoshop 7 หรือ CS2 มือหนึ่ง

สวัสดีครับ
    โปรแกรม Photoshop เป็นโปรแกรมที่ไม่ขายขาด
    ส่วนที่ขาดครั้งเดียวจบคือ Photoshop Element.
    แต่ใช้งานแล้วไม่ถูกใจ

ต้องการอุดหนุนโปรแกรมลิขสิทธิ์
    ใครพอจะมีแผ่น Photoshop 7 หรือ CS2 มือหนึ่งเหลือค้างอยู่บ้างครับ
    สภาพไม่สวยไม่เป็นไร (ไม่เกี่ยงสภาพเลย สภาพแย่แค่ไหนก็ได้) ขอแค่ยังไม่ถูกใช้งานก็พอครับ

สาเหตุที่เจาะจง Photoshop 7 หรือ CS2
    เพราะรุ่นสูง ๆ กว่านี้ ราคาคงแพงอยู่ (ยังไม่พร้อมตอนนี้ครับ)

ลงข้อความที่นี่
    หรือติดต่อที่ pangloy@gmail.com ก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

สภาพไม่สวยไม่เป็นไร (ไม่เกี่ยงสภาพเลย สภาพแย่แค่ไหนก็ได้) ขอแค่ยังไม่ถูกใช้งานก็พอครับ
    Last edited by pangloy; 23 Mar 2020, 18:53:44.
Working...
X