Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดรับคนแชร์ Microsoft Office 365 Home ของแท้แบบกล่อง 1 Slot ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เปิดรับคนแชร์ Microsoft Office 365 Home ของแท้แบบกล่อง 1 Slot ครับ

เปิดรับคนแชร์ Microsoft Office 365 Home ของแท้แบบกล่องครับ
    โดย 1 User จะได้รับสิทธิ์ใช้โปรแกรม Microsoft Office ทุกตัว, บริการ One drive 1 tb, Skype โทรฟรีทั่วโลกเดือนละ 60 นาที เป็นเวลา 1 ปีครับ
    ราคาแชร์ต่อ 1 user = 365 บาท
    เนื่องจากเป็นกลุ่มที่แชร์กันมาแต่แรกแล้วมีคนขอยกเลิกแชร์ต่อ 1 ท่านจึงมีสลอตแชร์ว่าง 1 ที่ ใครสนใจรบกวนติดต่อมาได้ทาง inbox ครับ
    ขอบคุณครับ

*User แชร์ครบจำนวนแล้ว ปิดกระทู้ครับ
    ขอบคุณพื้นที่ OCZ ครับ
    Last edited by Moch; 5 Nov 2019, 19:21:45.

ท่านใดสนใจรบกวนติดต่อได้ทาง inbox ครับ

Comment

Working...
    X