Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับ PSU สภาพใหม่อุปกรณ์ครบ ไม่แกะซีนหรือมีประกันได้ยิ่งดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] รับ PSU สภาพใหม่อุปกรณ์ครบ ไม่แกะซีนหรือมีประกันได้ยิ่งดี

รับ PSU สภาพใหม่อุปกรณ์ครบ ไม่แกะซีนหรือมีประกันได้ยิ่งดี มียี่ห้อไหนเม้นท์เลยสนใจเดี๋ยวทักกลับ เฉพาะที่เก็บเงินปลายทางได้เท่านั้นนะครับขอบคุณครับ

เอาที่ไม่ต่ำกว่า 650 WATT (80 PLUS BRONZE) นะครับ

Comment

ผมมี
      psu (80+ white) corsair vs650 (650w.)
      ประกัน advice 2 ปี 5 เดือน
      สนใจมั้ย?ครับ

Comment

Working...
      X