Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย PSU SEASONIC X-SERIES 80+ GOLD 1050W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย PSU SEASONIC X-SERIES 80+ GOLD 1050W

ขาย 1 รายการครับ
    *อ่านรายละเอียดก่อนครับ
    1.
    PSU SEASONIC X-SERIES 80+ GOLD 1050W
    อุปกรณ์ : ครบตามรูป
    ประกัน : ADVICE 15/11/2021
    ราคา : 3000 KERRY 200
    ----------------------------------------------------------------------------------
    ไม่รับจองปากเปล่า จองต้องมัดจำ จองลมได้ลม ให้สิทธิ์คนโอนก่อน ผมส่งได้ตอนเย็นหลังเลิกงานครับ
    นัดรับ อ่อนนุช พระโขนง เอกมัย หรือตามตกลงครับ
    เบอร์ติดต่อ 095-786-1230
    Line : ค้นหาจากเบอร์โทรเลยครับ
    **ก่อนโอนรบกวนติดต่อสอบถามก่อนหรือชื่อบัญชีและชื่อบัตรประชาชนต้องตรงกันเท่านั้น กันผู้ไม่ประสงค์ดีแอบอ้างครับ

Last edited by TandW; 30 Jan 2019, 18:18:58.

+

Comment

ดันครับ
      ปรับราคากันหน่อย

Comment

+

Comment

Working...
        X