Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corsair CX750M ถอดสายได้ ใหม่ๆ ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Corsair CX750M ถอดสายได้ ใหม่ๆ ครับผม

ปิดการขายครับ จัดส่งไปนครศรีธรรมราชแล้ว ขอบคุณทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่ครับผม

ขอปรับราคาลงเหลือ 1,350.- บาท รวมส่ง EMS ให้แล้ว

เคยเคลมมา แล้วได้ตัวใหม่มาเมื่อนานมาแล้วครับประกันเลยหมด ประกันใจให้ 10 วัน

แกะมาเทสแล้วเก็บลงกล่อง ล่าสุดก่อนนำออกขายนี้ก็เทสอีกรอบก็เรียบร้อยดีครับ

รับเองน่าจะไม่สะดวกเพราะผมย้ายมาประจำอยู่ ตจว. แล้ว

ติดต่อทาง pm หรือ @Line ID : tongpentium

รูปปลากรอบครับ

Last edited by TongPentium; 17 Dec 2018, 14:48:31.

ลืมบอกไปมีกล่องครบนะครับ อยากได้รูปมุมไหนเพิ่มนั้น เพิ่มเพื่อนมาทางไลน์นะครับ

Comment

ปรับราคาลดเหลือ 1550 บาท รวมส่งครับผม

Comment

Comment

Comment

ยังอยู่ครับ คนจองไว้เงียบหายยยยย

Comment

อัพ ๆ ยังอยู่ครับผม สอบถามได้

Comment

ปรับราคาใหม่ครับ

Comment

Working...
                X