Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU DELUX 550W เข้ามาดูก่อนได้ครับ ((ถูกๆ))

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] PSU DELUX 550W เข้ามาดูก่อนได้ครับ ((ถูกๆ))

PSU DELUX 550W อายุ 1 ปีนิดๆครับสภาพ 90% ครับ ใช้งานปกติครับไม่เคยมีปัญหาไฟตกไฟกระชากครับ อุปกรณ์ครบกล่อง ((ขายเพราะเปลี่ยนไปตัว 650w ครับ))

ราคา ที่ 550 บาท ลดได้นิดหน่อยครับไม่รวมส่ง

ส่ง KERRY ++ หรือนัดรับเองได้ ไอทีสแควหลักสี่ บางเขน มรภ.พระนคร tot แจ้งวัฒนะ หรือระแวกใกล้เคียงได้ครับ

สนใจมาคุยรายละเอียดดูรูปภาพเพิ่มเติมติดต่อ Line : supkaddanai
    โทร. 0623578719
    หรือ facebook : keddanai kraisilp

- - - Updated - - -

up

up

Comment

Up

Comment

up

Comment

550 บาท รวมส่ง ผมเอาเลยครับผม เช็คไลน์ด้วยครับ

Comment

รับทราบครับ....ขายแล้วเนาะ

Comment

Working...
            X