Announcement

Collapse
No announcement yet.

Silver Stone 750W 80+Silver เทพๆ ของครบ ถูกๆ จ้า

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Silver Stone 750W 80+Silver เทพๆ ของครบ ถูกๆ จ้า

ปิดการขายครับ
    คุณแค่นพ ไม่มากก็น้อย ติดต่อทาง Line ซื้อเรียบร้อยครับ
    สถานะ : จัดส่งผ่าน Flash Express เรียบร้อยครับ

++ Silver Stone 750W 80+Silver ++

วันนี้ขอเสนอขาย Silver Stone 750W 80+Silver ครับ ถอดสายได้หมดยัน 24 พิน ของเทพๆ อุปกรณ์ครบ รูปเพียบจ้า
    ลดราคาลง เหลือเพียง 1,000 บาทครับผม!!

สภาพสินค้า : ตีไป 80% ครับ (ตามรูป)
    สิ่งที่จะได้ : ตัว PowerSupply + สายคู่ตัว 11 เส้น (ไม่มีกล่องจ้า)
    เมนบอร์ด: 20+4 Pin x 1 หัว
    CPU: 4+4 Pin x 1 หัว
    การ์ดจอ: 6+2 Pin x 2 หัว
    การ์ดจอ: 6 Pin x 2 หัว
    SATA: 6 หัว
    Molex: 6 หัว
    FDD: 2 หัว

ประกัน : ประกันหมดแล้ว แต่ประกันใจให้ 15 วัน (นับตั้งแต่วันรับสินค้า อิงตามวันที่คนเซ็นรับสินค้า)
    ราคา : 1,000 บาท (รวมส่ง Kerry , EMS) (อย่าต่อเลยครับของหนักมากก = =")

นัดรับสินค้า : ฝ่ายการสื่อสาร (ศูนย์อัมรินทร์) สำนักเทศกิจ ฝั่งธนบุรี กรุงเทพฯ หรือ ตามแนวรถุไฟฟ้า MRT หรือใกล้เคียงตามตกลง (ผมเข้าเวรค่อนข้างบ่อย อาจหาเวลานัดรับยาก เว้นแต่จะมารับที่ทำงานผมจะสะดวกตลอดครับ)

ติดต่อ : โทร 088 5555 022 // Line : or.wisr (Line ติดต่อสะดวก)

สาเหตุที่ขาย : ซื้อมาจากท่านนึงในนี้เพื่อเทสคอมที่ทำงานครับ เทสได้ 1 วัน เสร็จพิธี ปล่อยต่อขาดทุนจ้า

เงื่อนไขการคืนสินค้า : ต้องไม่ใช้ผิดประเภท หล่น แตก บุบ งอ หัก หรือใช้การใดๆที่ผิดวัตถุประสงค์ครับ

สินค้าผมซื้อมาจากกระทู้นี้ครับ เอามาเทสของได้ 1 วัน ปล่อยต่อขาดทุนเลยจ้า
    https://www.overclockzone.com/forums...B8%A7%E0%B8%A2

รูปสามารถคลิก เพื่อดูรูปภาพขนาดใหญ่ได้ครับ

Last edited by okung620; 1 Nov 2019, 13:55:48.

ดันจ้า ติดต่อสอบถามได้เลยน่ะครับ

Comment

ดันจ้า ติดต่อสอบถามได้เลยน่ะครับ

Comment

Comment

ดันครับบบ ท่านที่พร้อมซื้อสามารถติดต่อมาก่อนได้เลยน่ะครับ

Sent from my JKM-LX2 using Tapatalk

Comment

ขายต่อจ้า หลุดจองครับผม สนใจมาติดต่อพูดคุยกันได้เลยครับ

Comment

Add Line ไปแล้วนะครับ "แค่นพ ไม่มากไม่น้อย"

Comment

Originally posted by memmory28 View Post
                Add Line ไปแล้วนะครับ "แค่นพ ไม่มากไม่น้อย"
                ขอบคุณมากครับ ปิดการขายครับผมตามที่คุยครับ

Comment

Working...
                X