Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เพาเวอร์ delux v6 550w วัตต์เต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย เพาเวอร์ delux v6 550w วัตต์เต็ม

ขายแล้วนะครับ รอส่งของจะมาปิดกระทู้ครับ

ขาย เพาเวอร์ delux v6 550w วัตต์เต็ม
    ราคาแบ่งกันใช้ หมดประกันแล้วครับใช้งานปกติ เป็นตัวสำรองครับ ไม่เคยซ่อม
    สายบอร์ด 8 พิน
    การ์ดจอ 6 พิน 1 เส้น
    molex 3 หัว sata 3 หัว
    ราคา ขายแล้วเท่านั้นครับ ไม่ต้องต่อแล้วนะราคานี้
    มารับเองนะคับไม่ส่ง แถวท่าน้ำนนท์ครับ

Last edited by tumtumllll; 25 Oct 2019, 17:18:39.

Up ครับ ถูกๆ ส่งให้ด้วยราคานี้

Comment

ตกลงซื้อนะครับ

Comment

โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
        X