Announcement

Collapse
No announcement yet.

TT Smart M 750W Bronze - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] TT Smart M 750W Bronze - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่าน เฮงๆรวยๆ ทุกๆท่าน ค้าบบ ***

*** สถานะท่าน wasinza007 โอนมาแล้ว รอส่ง Kerry ให้ครับ ***

TT Smart M 750W Bronze

สภาพงามๆ ตามรูปถ่าย สภาพ 92%+ แทบจะมือ 1 เลย ผมแกะออกมาเทส 2 ชม. เก็บลงนอนกล่องยาว เพราะเป็นตัวสำรอง รื้อบ้านเจอเลยขายดีกว่า เป็น Semi Modular ถอดสายได้บางส่วนและสายแบน Flat Cable (ทำให้สามารถจัดสายได้ง่าย)

ประกัน : ARC 08/2021

อุปกรณ์ : มีครบกล่องครับ มีทุกอย่าง ทุกอย่างของเดิมๆ ยังอยู่ครบทั้งหมด

ตำหนิ : ละอองฝุ่น PM 2.5

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

Spec PSU

>>>จิ้มๆๆๆ<<<

ราคา 1,520 (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** เน้นส่งก่อนนะครับช่วงนี้ ไม่ค่อยว่างให้รับกับมือเลย ***

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***
    *** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 1 Oct 2019, 19:11:16.

ของดีครับ เอาอยู่ทุกตัว

Comment

Originally posted by universiam View Post
      ของดีครับ เอาอยู่ทุกตัว
      ขอบคุณค้าบ...เสี่ยแอ๊ว

Comment

รอเก็บตังค์แป๊บครับ ของดีดันไปก่อน
        Last edited by weeweewee; 1 Oct 2019, 12:35:51.

Comment

Originally posted by weeweewee View Post
          รอเก็บตังค์แป๊บครับ
          ระดับเสี่ยวี...เงินมีเหลือเฟือครับ

Comment

ของดีครับ

Comment

Originally posted by myfile.new View Post
              ของดีครับ
              ขอบคุณค้าบ...เสี่ยนิว

Comment

อัพรูปแล้วเด้อ.....

Comment

แจ่มจุง

Comment

TT Smart M 750W Bronze - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

รับแล้วจ้าาาา ^_^

Comment

Originally posted by louis116 View Post
                      แจ่มจุง
                      ขอบคุณค้าบ...พี่หลุยส์
                      Originally posted by wasinza007 View Post
                      รับแล้วจ้าาาา ^_^
                      รับทราบแล้วครับผม

Comment

Working...
                      X