Announcement

Collapse
No announcement yet.

POWER SUPPLY FSP 750W RAIDER [FP-RA750] (80+ SILVER)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] POWER SUPPLY FSP 750W RAIDER [FP-RA750] (80+ SILVER)

!@#$%ปิดกระทู็ครับ

ส่งให้ท่าน tommiego กับมือเรียบร้อยแล้วครับผม

POWER SUPPLY FSP 750W RAIDER [FP-RA750] (80+ SILVER)

ใช้งานได้ดี เดิมๆ เพิ่งแกะออกจากเคส ไม่เคยแกะไม่เคยรื้อ สายต่อการ์ดจอเหลือๆด้วย 6+2พิน 4 ชุด กันเลยทีเดียว ไม่มีกล่องนะครับ มีแต่ตัว POWER SUPPLY

ยี่ห้อนี้ เป็นOEM ให้อีกหลายยี่ห้อดัง เชื่อใจได้แน่นอน คุ้มราคา คุ้มค่า ผมมีประกันให้15วัน ด้วยนะครับ

ขายที่ 950 บาท เท่านั้นครับ มีค่าส่ง + 100 นะครับ เลือกได้ครับ EMS / เคอรรี่

สนใจ หน้ากระทู้ / pm - โทร. 085-2559461 ถ้าไม่รับโทร คือหลับ / ไม่ว่าง แล้วจะรีบติดต่อกลับครับ
    LINE. ID taveesak.m (ประวัติการขายพอมี ลองค้นดูกันก่อนได้ครับ)

รับเองได้ที่ อ.ดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี หรือส่ง ปณ.ช่วง 3-4 โมงเย็น ของทุกวันทำการ นะครับ

Last edited by munmun; 23 Sep 2019, 16:50:14.

Comment

Comment

Originally posted by louis116 View Post
        Originally posted by universiam View Post
        ขอบคุณทั้ง2ท่าน มากเลยครับ แวะเวียนมาตลอดเลยครับ

Comment

Comment

Originally posted by joenaja555 View Post

Comment

ดันไป

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดันนน

Comment

Originally posted by tommiego View Post
                      ดันนน
                      รับทราบตามที่คุยครับ เด๋วแวะไปส่งให้ครับผม

Comment

สินค้าใช้งานได้ดีครับ บริการดี +1
                        Last edited by tommiego; 23 Sep 2019, 11:16:40.

Comment

Originally posted by tommiego View Post
                          สินค้าใช้งานได้ดีครับ บริการดี +1
                          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X