Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU COUGAR RS650W 80Plus สำหรับงานช่าง รายละเอียดด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] PSU COUGAR RS650W 80Plus สำหรับงานช่าง รายละเอียดด้านใน

ปิดกระทู้ครับ!@#$%

จัดส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว เลขพัสดุ TH15022AHJU9L

*** อ่านรายละเอียดให้ชัดเจนก่อนนะครับ ***

รายการ PSU Cougar RS650W 80Plus

รายละเอียด
    เพาวเวอร์ซัพพลาย cougar RS650W 80Plus สภาพดี ชุดสายไฟแบบถอดไม่ได้ มีมาให้ครบชุด สายไฟเลี้ยง M/B ชุดสายไฟ เลี้ยง CPU 8 Pin 1 หัว และ 4+4 Pin สายไฟเลี้ยงการ์ดจอ 6+2 Pin และ 6 Pin หัว SATA 6 หัว Molex 4 หัว

** อาการของเพาวเวอร์ ไฟเข้าบอร์ด เปิดติด พัดลมหมุนแล้วก็หยุด ตัวเพาวเวอร์ยังไม่เคยซ่อมนะครับ วอย์ยังติดที่หัวน็อตอยู่ **

- ประกันว่าไฟเข้าบอร์ดตามรายละเอียดที่แจ้ง

ประวัติการขายไล่ดูจาก Link นี้ครับ https://www.overclockzone.com/forums...rchid=25580473
    Last edited by staytus; 3 Sep 2019, 10:26:11.

อยากลอง ซ่อมดู เหมือนอาการไม่หนัก
    ใช้ในห้องแอร์อยู่แล้ว

Comment

ไลน์ไปแล้วครับ

Comment

Working...
      X