Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply Corsair RM750 สภาพนางฟ้า อุปกรณ์ครบกล่อง ใช้งานน้อยมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Power Supply Corsair RM750 สภาพนางฟ้า อุปกรณ์ครบกล่อง ใช้งานน้อยมากๆ

ขายแล้วครับ ปิดกระทู้ครับ ขอขอบพระคุณ OCZ ครับ

สินค้า : Power Supply Corsair RM750 สภาพนางฟ้า อุปกรณ์ครบกล่อง ใช้งานน้อยครับ สายทุกเส้นอยู่ครบและอยู่ในสภาพใหม่ พอดีประกอบไว้ที่บ้านอีกหลังหนึ่ง กลับไปเดือนละครั้ง เลยแทบจะไม่ได้เปิด เลยมาแยกชิ้นส่วนขายแทนครับ

ประกัน : หมดไปเมื่อ 01-2019 แล้ว แต่สภาพใช้งานน้อยสุดๆ รวมๆแล้วไม่น่าถึง 50 ชั่วโมง

ประวัติการขายเยอะมากๆครับ ไม่ต้องกลัวงานเข้า สามารถ search จาก username ได้เลย

รูปประกอบการตัดสินใจ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    Last edited by bluesky07; 12 Aug 2019, 10:21:46.

up

Sent from my Redmi K20 Pro using Tapatalk

Comment

up

Sent from my LYA-L29 using Tapatalk

Comment

up สภาพใหม่มากๆครับ

Sent from my Redmi K20 Pro using Tapatalk

Comment

Working...
        X