Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu thermaltake 700w smart rgb 80+ ประกันยาวๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Psu thermaltake 700w smart rgb 80+ ประกันยาวๆ

Psu thermaltake 700w smart rgb 80+ ครบกล่องมีสายACด้วยนะ ตัวพาเวอร์ไม่สามารถถอดสายได้ครับ
    ประกัน jib/arc ถึง 08/2023 **หน้ากล่องระบุ3ปีแต่เช็คjibเป็น 5ปี ครับ**
    ราคา ออกแล้วครับ

ไลน์ zerobirdlc ,ติดต่อด่วน 085-1314304
    นัดรับได้แถว รามอินทรา หรือบริเวณใกล้เคียง
    พื้นที่อื่นในกทม.ลองคุยกันก่อนครับ
    **จองต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า
    ***จองลมได้ลม จองเงินได้ของ
    ****ถามหาประวัติการขายพิมพ์ "zerobirdln overclockzone" ใน Google
    Last edited by zerobirdln; 5 Aug 2019, 14:13:46.

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

แจ่มมาก

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

จัดส่งเรียบร้อยครับรอลูกค้าได้ของจะมาปิดกระทู้ครับ

Comment

ปิดกระทู้ครับ ลูกค้าได้รับของเรียบร้อย ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน OCZ ครับ

Comment

Working...
                  X