Announcement

Collapse
No announcement yet.

: ขาย Psu THERMALTAKE 750W SMART PRO RGB (80+ BRONZE) ประกัน JIB ยาวๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] : ขาย Psu THERMALTAKE 750W SMART PRO RGB (80+ BRONZE) ประกัน JIB ยาวๆ

ขาย Psu THERMALTAKE 750W SMART PRO RGB (80+ BRONZE) มีกล่อง ใช้งานได้ปกติ สายครบ ถอดสายได้หมด
    ***ขาดถุงใส่สาย***
    ประกัน jib 14/06/2024 ยาวๆ
    ถ้าเคลมตรงเคลมได้ที่ ไอที ดิสทริบิวชั่นอยู่ติดกับJIB
    ราคา ออกแล้ว ลูกค้า OCZ user= HOYROR รับไปดูแลต่อครับ รวมส่งครับ(เคอรี่)

ไลน์ zerobirdlc ,ติดต่อด่วน 085-1314304
    นัดรับได้แถว รามอินทรา หรือบริเวณใกล้เคียง
    พื้นที่อื่นในกทม.ลองคุยกันก่อนครับ
    **จองต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า
    ***จองลมได้ลม จองเงินได้ของ
    ****ถามหาประวัติการขายพิมพ์ "zerobirdln overclockzone" ใน Google
    Last edited by zerobirdln; 27 Jul 2019, 18:51:31.

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Comment

Comment

ชอบๆได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Originally posted by HOYROR View Post
            ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
            ขอบคุณลูกค้าครับ และขอบคุณพื้นที่ดีๆใน OCZ ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ

Comment

Working...
            X