Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย AP cisco aironet รุ่น LAP1041n-E-K9 สภาพดี ใช้งานได้ปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย AP cisco aironet รุ่น LAP1041n-E-K9 สภาพดี ใช้งานได้ปกติ

ขายหมดแล้วครับ
    ขาย AP cisco aironet รุ่น LAP1041n-E-K9 สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    ลองจับสัญญาณมาปกติ เอาไปเซ็ตค่าเองครับ
    มีทั้งหมด 8 ตัว แต่มีขายึดตัวap เเค่ 6 ตัว นอกนั้นอุปกรณ์ครบ กล่องPoe, สายไฟ, สายแลน
    spec : https://bit.ly/2AMdYiI

Last edited by 9DEOW9; 11 Nov 2018, 21:48:09.

ดัน สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

สนใจลดได้ครับ อยากขายย

Comment

ขอราคาเหมาทาง inbox หน่อยครับ

Comment

Originally posted by taketo View Post
          ขอราคาเหมาทาง inbox หน่อยครับ
          inbox ไปแล้วครับ

Comment

ดันๆ สนใจสอบถามได้ครับ อยากขาย

Comment

อยากขายครับ สนใจลดได้

Comment

Working...
              X