Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย LAN ราคาส่ง ความยาวมาตราฐาน - สั่งตามต้องการได้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันจ้าา

Comment

• ของแท้ หรือ ของปลอมครับ เพราะ advice มัน.....มากครับ

Comment

• สายแลนมี 2 ชนิดตามที่ลงไว้จ้า มีให้เลือกทั้ง Amp แท้ๆ กับ U-Amp by D-TECH ราคาก็แตกต่างกันไป หากสั่งเส้นยาวๆ เส้นเดียวก็แนะนำเป็นของแท้จะนำสัญญาณได้ดีกว่า

Comment

• ดันจ้า

Comment

• UP UP

Comment

• ดันให้เห็นกันทั่วๆ จ้า

Comment

• อึบ อึบ

Comment

• สาย เมตรละ 10 บาทพร้อมเข้าหัว 40 เมตรร่วมส่งเท่าไรครับ

Comment

• ดีกว่าของadviceขายยังไงครับ 30เมตร 90บาท

Comment

• Originally posted by maxmar View Post
                      สาย เมตรละ 10 บาทพร้อมเข้าหัว 40 เมตรร่วมส่งเท่าไรครับ
                      ตอบให้ทาง PM จ้า

Originally posted by simmax View Post
                      ดีกว่าของadviceขายยังไงครับ 30เมตร 90บาท
                      เชิญคุณไปซื้อ Advice จ้า ซื้อสาย ซื้อหัว ซื้อบูต ซื้อที่เทสสาย และซื้อคีมมาเข้าหัวเองเลย
                      * ปกติไม่ค่อยตอบคอมเมนท์กระทู้แนวนี้ เพราะคิดว่าเป็นพวกก่อกวน แต่ดูจากวันที่สมัครก็ไม่น้อยแล้วนะ
                      หิวข้าว จะไปทำนา ซื้อผัก ซื้อเนื่้อ มาทำเองก็ตามใจล่ะ งานบริการก็ต้องมีกำไรกันบ้างเล็กๆ น้อยๆ ไม่งั้นก็คงไม่มีไครมานั่งทำ ทำกันเองหมด
                      แม้แต่ Advice เอง ตัวที่เป็นสายที่เข้าหัวมาแล้วสำเร็จ เค้าก็มีขายแต่เป็นราคาปกติไม่ได้ขายราคาแบบที่ยกตัวอย่าง นั่นคือคุณเอาราคายกกล่อง
                      มาหารด้วยจำนวนเมตร หรือคุณจะซื้อยกกล่องละพันกว่าบาทเขาก็มีขายแต่ถ้าซื้อมา 300 เมตร แล้วคุณใช้งานแค่ 30 เมตร เหลือไว้ 270 เมตร
                      เก็บไว้ผูกคอตายก็ตามใจ

Comment

• ดีแฮะ ไอ้เรากำลังหาสายแลน 30เมตร แชร์เน้ทกับเพื่อน ไม่อยากไปซื้อแอ้ดไว้มันไกล ถามด้วยเจตนาดี ตอบซะกวนเบื้องล่างดีจัง

สายแลนแอ้ดไว้ ไม่ได้ซื้อยกกล่องอะไร เข้าหัวเรียบร้อย ผมก้แค่ถามมันต่างยังไง เกรดดีกว่าคนละเกรดก้ว่ามาแค่นั้น

ไม่จำเป็นต้องซื้อ 300เมตรบ้าบอคอแตก แอ้ดไว้มันขาย 3 5 10 20 30เมตรอยู่แล้ว

Comment

• * ในส่วนของ Advice นั้นไม่ทราบนะครับ เพราะปกติที่อยู่ (ฟอร์จูนทาวน์ รัชดาภิเษก ชั้น 4 ครับ) หน้าร้านก็ขาย 10 เมตร = 120 - 140 บาท แล้วแต่ละร้าน
                          ส่วนถ้าให้จัดส่งก็บวกค่าส่งไป อันนี้ตึก IT ครับ ผมลองสืบราคา หน้าร้าน แถวๆ บ้านดู (บ้านอยู่ ถ.รามคำแหง สุขาภิบาล3) ขนาดว่าระยะ***งจากบ้านไปพันธ์ทิพย์บางกะปิ
                          ไม่ได้ไกล เท่าไหร่ (ซึ่งมี Advice สาขาบางกะปิอยู่) เค้าก็บอกขายได้ เมตรละ 15 บาท ค่าเข้าหัวต่างหาก อันนี้ก็แล้วแต่ครับ ต้นทุนของแต่ละร้านน่าจะไม่เท่ากัน
                          บวกค่าขนส่ง ค่าแรงทำให้ก็คงเหลือนิดๆ หน่อยๆ แบ่งๆ กันไป แต่ลูกค้าเค้าก็ชอบนะเค้าก็บอกไม่เป็นไรรู้ว่าแพงกว่าอยู่แล้ว แต่สะดวกดี ไม่ต้องเข้าไป หาที่จอดรถ
                          หรืออะไรต่างๆ แม้กระทั่งลุกค้าอยู่ต่างจังหวัดก็รอรับสินค้าได้เลยหน้าบ้าน สะดวกดีจ่ะ

Comment

• ดันหน่อยจ้า

Comment

• UP จ้าา

Comment

• ดันหน่อยนะ

Comment

Working...
                                X