Announcement

Collapse
No announcement yet.

(มือ 1) เราเตอร์ ASUS RT-AX57 AX3000 Dual Band Wifi 6 ผ่าน Shopee ร้านโค้ดคุ้ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (มือ 1) เราเตอร์ ASUS RT-AX57 AX3000 Dual Band Wifi 6 ผ่าน Shopee ร้านโค้ดคุ้ม

ขายเราเตอร์ Wifi 6 AX3000 ASUS RT-AX57 รูปถ่ายสินค้าจริงรบกวนดูใน Shopee นะครับ

สินค้าใหม่ ไม่แกะกล่อง อยู่ในซีลจากโรงงาน ขายราคาถูกกว่ามือ 1 ร้านอื่นพอสมควร และร้านผมใช้โค้ดส่วนลดร้านโค้ดคุ้มได้ครับ

ทุกๆวันอังคาร และวันโปรโมชั่น (วันเลขเบิ้ล, วันที่ 15 และ 25 ของทุกเดือน) จะมีโค้ดส่วนลดเพิ่ม 20-25% ครับ ส่วนวันปกติมีโค้ดลด 10-15%

Link ไปที่ Shopee หน้าสินค้า >> กดตรงนี้ครับ <<
    Link ไปที่หน้าเก็บส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม >> กดตรงนี้ครับ <<

ถ้าซื้อวันอังคารหรือวันโปรประจำเดือนโดยกดใช้ส่วนลด 20% ด้วย ราคาจะเหลือแค่ 2072 บาทครับ (ถ้าเลือกเป็นโค้ดคืน Coin จะได้ Coin คืน 25% เลย)
    ​​​​​​
    รุ่นนี้ราคาป้ายตอนวางขายในไทยใหม่ๆ 3790 ครับ

มีประกันของบริษัท Ingram Micro ถึงวันที่ 26-11-2026 (ฝากเคลมกับร้าน Advice ได้)

ไม่จำเป็นต้องทักส่วนตัวมาครับ ซื้อผ่าน Shopee เลย ถ้าซื้อโดยใช้โค้ดลด 20% จะได้ราคาถูกกว่าซื้อนอกระบบครับ และยังสบายใจฝั่งผู้ซื้อด้วย (หรือถ้าจะสอบถามอะไร ทักแชทร้านใน Shopee ได้เลยครับ ผมเป็นคนลงขายเอง)

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
    Last edited by Paytong; Today, 03:17:17.

ดันครับ

Comment

ดันครับ ลดราคาขายใน Shopee ให้เพิ่มอีก กดโค้ดลดเพิ่มอีก 20% ได้เหมือนเดิม

Comment

Working...
      X