Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย LOAD BALANCE TPLINK TL-R488T (4WAN 10/100)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย LOAD BALANCE TPLINK TL-R488T (4WAN 10/100)

ขาย LOAD BALANCE TPLINK TL-R488T (4WAN 10/100)

สินค้ามี 2 ตัวๆละ 600 EMS+50 (หรือ ขนส่งอื่น)
    ถ้าเหมา 2 ตัวเลย คิด 1100 พร้อมส่ง EMS (หรือ ขนส่งอื่น)

ใช้งานปกติมั้ยครับ

Comment

Originally posted by hs9oyg View Post
      ใช้งานปกติมั้ยครับ
      ใช้งานปกติ ครับ (สินค้าประกัน LT By king) ถ้าอนาคตมีปัญหา ส่งเคลมเปลี่ยนตัวใหม่ หรือ ถ้าสินค้าไม่มีในรุ่นนั้นแล้ว ทางคิงจะพิจารณา up รุ่นให้ครับ)

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

Comment

Comment

Working...
            X