Announcement

Collapse
No announcement yet.

Linksys LRT224 Gigabit Vpn Router, Load Balance Dual Wan สภาพใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Linksys LRT224 Gigabit Vpn Router, Load Balance Dual Wan สภาพใหม่

Linksys LRT224 Gigabit Vpn Router, Load Balance Dual Wan สภาพใหม่ ตัดใจขาย เพราะเลิกทำโปรเจ็ค
    แต่ไม่มีกล่องให้นะครับ มีทั้งหมด 3 ตัวครับ
    ตัวที่ 1 สภาพสวยงาม

รีเซ็ตให้หมดแล้วทุกตัวครับ

ขายตัวละ 1,150 บาท ไม่รวมค่าส่งนะครับ คิดค่าส่ง 50 บาท เป็น 1,200 บาท (ส่งไปรษณีย์ Ems ส่งแทร็คกิ้งให้หลังส่งเสร็จครับ)

ถ้าเหมา 3 ตัวต่อรองได้ ครับ (แต่ค่าส่งขอคิด 150 นะครับ เพราะของค่อนข้างมีน้ำหนักครับ)

เงื่อนไขการส่งสินค้า
    1. ถ้าสนใจตัวไหน แจ้งเลข Sn มาเลยครับ ผมจะส่งรูปภาพเพิ่มเติมให้เพื่อความมั่นใจว่า ผมมีสินค้าจริง
    2. ถ้าจะรับจริง ตกลงกันแล้วว่าจะรับตัวไหน ผมจะให้โอนค่าส่งมาก่อนครับ แล้วเมื่อถึงไปรษณีย์ ผมจะถ่ายวีดีโอ แพ็คสินค้า,ขณะเอาลงกล่อง,ปิดฝากล่อง,จ่าหน้าพัสดุ ส่งให้ครับ
    3. โอนค่าสินค้าครบตามจำนวนที่ตกลงกันครับ ผมจะส่งวีดีโอ หรือ จะคุยกันในสาย ขณะส่งพัสดุให้พนักงานไปรษณีย์ให้ครับ
    4. ถ่ายภาพหลักฐานการส่งพัสดุ เลขที่พัสดุ Tracking number

**** เพื่อป้องกันการแอบอ้าง ผมจะติดต่อด้วยเบอร์โทรผมเท่านั้นนะครับ 088-xxx-9488 ครับ
    ถ้าเป็นเบอร์อื่น ติดต่อไปเพื่อซื้อขาย สินค้าในนี้ นั่นคือ มิจ นะจ๊ะๆ
    รบกวนทุกท่าน หากต้องการติดต่อ ให้ไปดูใน Kaidee นะครับ (ถ้าผิดกฏบอกนะครับ จะเอาลิ๊งค์ออกให้)

ตัวที่ 1 Sn.---------------0319

ตัวที่ 2 Sn --------------0015

ตัวที่ 3 ตัวนี้ มีสีเลอะใต้เครื่อง แต่ไม่มีผลกับการใช้งาน แต่ลดราคาให้เหลือ 1,050 บาท

ทุกตัว ทดสอบ เทสต์สปีด ทุกพอร์ตให้แล้วครับ

ผมลงประกาศ ขายไว้ใน Kaidee ด้วยนะครับ
    https://www.kaidee.com/product-368753017

นี่เป็นประวัติการขายของผมบน Kaidee ครับ

Last edited by gantz69; 3 Dec 2023, 10:07:36.

ผมไม่ค่อยได้เข้ามา ยังไงถ้าสนใจ ติดต่อทาง ขายดี ก็ได้นะครับ

Comment

ดุน คับ

Comment

Working...
      X