Announcement

Collapse
No announcement yet.

4G 3G Router / Pocket Wifi / Aircard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• ทักไปเพื่อสอบถามนะครับ ให้แน่ใจจะได้อุดหนุนกันต่อไป
                  ทำไมพี่รีบบล็อคผมไวจังเลยครับ

ขอบคุณที่ยังตอบมาว่ารับประกัน 3 เดือนนะครับ
                  ผมเองก็อ่านแหละครับ อยากคุยกับพ่อค้า ให้มั่นใจ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by hyperman View Post
                          ทักไปเพื่อสอบถามนะครับ ให้แน่ใจจะได้อุดหนุนกันต่อไป
                          ทำไมพี่รีบบล็อคผมไวจังเลยครับ

ขอบคุณที่ยังตอบมาว่ารับประกัน 3 เดือนนะครับ
                          ผมเองก็อ่านแหละครับ อยากคุยกับพ่อค้า ให้มั่นใจ

ขอบคุณมากๆครับ

สมควรโดนแล้วครับ
                          ถามไม่ให้เกียรติคนขาย...แบบนี้
                          ของไม่ปกติจะมาขาย แล้วรับประกันเพื่ออะไร
                          ถ้าของเสีย ก็ต้องมีรายละเอียดของเสีย
                          ดีแล้วที่ผมบล็อค...
                          ลูกค้าประเภทนี้ผมไม่แคร์...เสียเวลา

Comment

• Originally posted by BOY-OZONE View Post

สมควรโดนแล้วครับ
                            ถามไม่ให้เกียรติคนขาย...แบบนี้
                            ของไม่ปกติจะมาขาย แล้วรับประกันเพื่ออะไร
                            ถ้าของเสีย ก็ต้องมีรายละเอียดของเสีย
                            ดีแล้วที่ผมบล็อค...
                            ลูกค้าประเภทนี้ผมไม่แคร์...เสียเวลา
                            "มารยาท..เป็นสิ่งที่ควรเรียนรู้"
                            แค่ยูสใน OCZ เขาก็ แล้ว
                            แถมรายละเอียดเขาก็ลงชัดเจน มีรับประกันครบ ยังจะถามเพื่อ...
                            แล้วแคปมาลงนี่ประจานตัวเองอีก งง...
                            เป็นผม ไม่ตอบหรอกครับคุณบอย...5555 เสียเวลา(ตอบ)

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X