Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA@ Z97 Classifield ครบกล่อง + G3258 ตัว unlock รวมมัด แพง นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] EVGA@ Z97 Classifield ครบกล่อง + G3258 ตัว unlock รวมมัด แพง นะ

ปิดกระทุ้ มีนิดแลกละ
    ขายเลย 11000.-
    z97 classifield ครบกล่องประกันนองอีก 2 ปีกว่า ประกันให้เอง 30 วัน
    G.3258 ครบกล่อง ประกันไทย อีกเยอะ
    ไม่แยก รับมือ อ่อนนุช 17 เท่านนั้น ( ผมจะขายของ ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอย่าครับ )
    รูป

เอก สนใจ pm มา
    กลัวผมโกง ผ่านไปเลย ขี้เกียจคุย

รับแลก ตั้งแต่ 775-2011 มาคุยกัน
    Last edited by akee_99; 26 Feb 2015, 17:10:40.

..

Comment

Comment

Comment

ขอบคุรทุกท่านนะ
          รับมือครับ
          Last edited by akee_99; 22 Feb 2015, 15:24:42.

Comment

..

Comment

สน 3258

Comment

Originally posted by Cr101 View Post
                สน 3258
                -ขอบคุณครับ -

Comment

จขกท. ไปแก้ข้อหานี้ก่อนนะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2890581

Comment

เรื่องของผมครับ ไม่ใช่เรื่องของท่าน

Comment

Originally posted by akee_99 View Post
                      เรื่องของผมครับ ไม่ใช่เรื่องของท่าน

Comment

อันนี้แลกได้ไหม ครับ

Comment

Originally posted by cchok44 View Post
                          อันนี้แลกได้ไหม ครับ
                          [ATTACH=CONFIG]3150580[/ATTACH]
                          [ATTACH=CONFIG]3150581[/ATTACH]
                          [ATTACH=CONFIG]3150582[/ATTACH]
                          แลกไม่+ ก็เอานะ

Comment

ไปเอา z97 มาจากไหนสองใบครับ ทำได้ไง
                            Last edited by Fun2205; 23 Feb 2015, 14:21:25.

Comment

Originally posted by Fun2205 View Post
                              ไปเอา z97 มาจากไหนสองใบครับ ทำได้ไง
                              โกงมาครับ

Comment

Working...
                              X