Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard เสีย-- Mainboard ดี---ฝาหลัง--ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dit95 View Post
    ได้รับสินค้าแล้วครับ/แพคมาแข็งแรงมาก/ขอบคุณ
    ขอบคุณครับ
    โอกาศหน้าอุดหนุนใหม่นะครับ

รายการส่งเมื่อวานนี้
    คุณ ปารุสก์?----ร้อยเอ็ด--EL751041935TH

รายการส่งเมื่อวานนี้
    คุณ ปารุสก์----ร้อยเอ็ด--EL751041935TH

ได้รับแล้วแจ้งด้วย
    ขอบคุณครับ

Comment

ดัน

Comment

สนใจเมนบอร์ด pm ไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by vallop View Post
          สนใจเมนบอร์ด pm ไปแล้วครับ
          ตามpmครับ

Comment

ส่งเงินแล้วนะครับ เมื่อเช้านี้

Comment

Originally posted by vallop View Post
              ส่งเงินแล้วนะครับ เมื่อเช้านี้
              รับทราบ
              พรุ่งนี้ส่งครับ

Comment

รายการส่งวันนี้
                คุณ วัลลภ----นนทบุรี--RI629318499TH
                คุณ สมคิด----เดชอุดม--RI629318499TH
                ขอบคุณครับ
                Last edited by harisana; 4 Mar 2015, 09:38:47.

Comment

ดัน

Comment

ด้น

Comment

• ได้รับของแล้วครับ
                      สั่ง MB เพิ่ม ทาง PM ครับ

Comment

• ส่งเงินแล้ว ครับ

Comment

• up
                          รอเลขลงทะเบียน

Comment

• Originally posted by vallop View Post
                            up
                            รอเลขลงทะเบียน
                            ขออภัยครับ
                            ยังไม่ได้ส่งเลยครับ
                            เพิ่งฟื้นไข้ครับ
                            พรุ่งนี้ส่งให้ครับ
                            ขอบคุณครับ

Comment

• รายการส่งวันนี้
                              คุณ วัลลภ-นนทบุรี RI 629374677TH
                              ขอบคุณครับ

Comment

• ดัน

Comment

Working...
                                X