Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย M/B Asrock X370 Sli 1 ใบ คร้าบบ ราคาดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย M/B Asrock X370 Sli 1 ใบ คร้าบบ ราคาดี

ขาย M/B Asrock X370 Sli 1 ใบ คร้าบบ ใช้งานได้ปกติ ประกันใจ 7 วัน

ราคา : 1,200 บาทรับเอง / ส่ง EMS +50 ครับ

สถานะ : โอนเงิน ส่งสินค้าเรียบร้อยครับผม

ประกัน : ประกันใจ 7 วัน

อุปกรณ์ : M/B + ฝาหลัง

สถานที่นัดรับของ : เมกะบางนา พาราไดซ์ ซีคอน เทพารักษ์-หนามแดง 4แยกบางนา ตามรถไฟฟ้า อิมพีเรียลสำโรง ถนนบางนา-ตราด

ที่ทำงาน : บริษัท ชูโอ กิเคน ยูนิเทค (ไทยแลนด์) จำกัด บางนา-ตราด กม.11.5 เลยเชียงกงบางนา หรือ Homepro กิ่งแก้ว ได้ครับ

เบอร์โทรติดต่อ : 081-9173690 แจ๊ค
    id Line : jackyzaaa

รูปปลากรอบครับ

​​​​

​​
    Last edited by Jackyzaaa; 5 Mar 2024, 10:47:13.

Up ค้าบบ

Comment

Up จ้าาา

Comment

Up Up

Comment

อัพจ้าาา

Comment

ปิดครับ มีคนจองแล้วฮะ

Comment

Working...
            X