Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย[775] Asus ramapge Extreme +Qx9650 +ram 16G สภาพนางฟ้า 15,000 full Box.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย[775] Asus ramapge Extreme +Qx9650 +ram 16G สภาพนางฟ้า 15,000 full Box.

ราคาโบราณวัตถุ Rampage extrem มีเงินใช้ว่าจะหากันได้ง่ายๆนะครับสภาพนางฟ้า เปิดติดและเก็บใส่กล่องไว้ แถมram +Cpu Qx9650 2ตัว
    พร้อมกล่อง qx9650ตัวเก่าเปิดไม่ติด ตัวใหม่เปิดติดปกติพร้อมซิงค์ในกล่อง

ส่วนตัวอื่น
    ​​​​ขึ้นcpu init ตีว่าเสียไป
    ผมลงราคาขายตามนี้นะครับคุณค่าทางจิตใจขายเพราะจำเป็น บอร์ดเก่าเก็บไม่มีบิดงอ 15,000 ครับ 08-33158932 ของแยู่สุพรรณบุรี

ส่งนตัวอื่นที่ตีว่าเสีย ตัวละ 500-700 ไม่รวมส่งครับเก็บเป็นอะไหล่ได้

zombie album

Last edited by konami69; 23 Mar 2023, 08:04:52.

รอราคาและสภาพ RE 775 ครับ

Comment

ขอราคาด้วยครับ 775

Comment

ขอรับ Rampage extrem ครับ อัศวินรุ่นสุดท้าย
        ไม่รู้ทันไหม แต่หามาหลายปีแล้ว
        ติดต่อ ดุ่ย ครับ 099-8840855
        Last edited by anupong99; 7 Mar 2023, 20:07:15.

Comment

เค้ามามั้ยกระทู้บ้างมั้ยนะ หายไปไหนรึ มีใครรได้นับการติดต่อมั้ยครับ ทั้งทาง message (inbox) และเบอร์โทร

ถ้าแวะมานะครับรับ Striker II ไว้ละกัน ใช่ตัวที่เป้ดไม่ติดมั้ยนะ แล้วอะไรคิอ Asus Extreme ?
          Last edited by alien28; 11 Mar 2023, 05:50:56.

Comment

อัพเดท
            Attached Files

Comment

ขอรับ Rampage extrem ครับ In box ไปหาแล้วนะครับ

Comment

ขอเทสซััักพักนะครับ

Comment

ราคาเหมาเท่าไหร่ครับท่าน inbox มาหน่อย

Comment

มีคนสนใจ้ก็บเหรอ ผมมี striker อยู่นะ แต่ไม่รู้เปิดติดไหม

Comment

เทสแล้วครับผ่าน1ตัว คือ

. RAMPAGE EXTREM
                      https://youtube.com/shorts/FRqKV82VxCM?feature=share

นอกนั้นไม่ผ่านครับขึ้น cpu init มี striker II extreme
                      Striker extreme 2 ใบ
                      Striker II formula
                      เผื่อใครอยากสะสม
                      Last edited by konami69; 15 Mar 2023, 12:05:13.

Comment

สายแข็งเลยราคานี้
                        มีเงินก็หาซื้อไม่ได้ถ้าไม่มีคนขาย คำนี้ยังใช้ได้อยู่
                        ปูเสื่อรอดูคนใจถึงเลยครับ

Comment

Comment

55555 ใช่ครับลดได้ก็ลดไปค้าบ5555

Comment

สนใจคุยได้นะค้าบ ลดให้พิเศษ
                              Last edited by konami69; 16 Mar 2023, 14:01:16.

Comment

Working...
                              X