Announcement

Collapse
No announcement yet.

#1 เมนบอร์ด Intel AMD B450 B350 H61 H55

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] #1 เมนบอร์ด Intel AMD B450 B350 H61 H55

โทรมาไวกว่าคุยครบจบที่เบอร์ 096-9202453
    ประกัน 15 วัน ใช้งานปกติ แรมมาครบทุกช่อง ยูเอสบีมาครบทุกรู เสียงมา แลนมา
    เงื่อนไข ไม่หัก ไม่ไหม้ ไม่แตก ไม่โดนน้ำ ลายไม่ขาด
    ส่งJT+60 || ส่งFlash+70 || ส่งKerry+110
    มั่นใจได้ของชัวร์
    ขายมามากกว่า 1000 ชิ้น
    ขอไม่อัพเครดิตเพิ่มนะครับไว้ดูใน Shopee เอานะครับ ขอบคุณครับ
    ฝากช่องทางการขาย Shopee :: Xbar42 || Shopee :: Compor.4 (new)

คุยครบจบที่เบอร์ครับไวกว่า 096-9202453
    ผมทำคนเดียวแพคส่งประกอบเทสทำทุกหน้าที่ดังนั้นมั่นใจได้เลยครับดูเครดิต OCZ ใสๆ
    ของมีปัญหายินดีช่วยเหลือ เคลม เปลี่ยนตัว คืนเงิน ครับ มั่นใจได้ของชัวร์

AMD
    AM3+ อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    มือ 2
    Gigabyte 970A ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Biostar TA970 ใช้งานปกติครบทุกอย่าง พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-970A-D3 ใช้งานปกติครบทุกอย่าง พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-970A-D3P ใช้งานปกติครบทุกอย่าง พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock 990FX Extream3 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-970A-D3P ใช้งานปกติ พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock 970A Extream3 ใช้งานปกติ พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-970A-D3 ใช้งานปกติ พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte 990FX Gaming ใช้งานปกติ พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-

AM4+ อัพไบออสล่าสุดเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    Gigabyte AB350 Gaming3 ใช้งานปกติ (LEDเสีย) พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte AB350M HD3 ใช้งานปกติ พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    MSI B450-A PRo MAX ใช้งานปกติครบทุกอย่าง ครบกล่อง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock B450 Steel Legend ใช้งานปกติครบทุกอย่าง พร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock AB350 Gaming K4 FATAL1TY ใช้งานปกติครบทุกอย่าง ขาย 1600.-
    MSI B450 Gaming Plus MAX ใช้งานปกติพร้อมฝาหลัง ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock AB350M ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว.-
    Gigabyte B450 Aorus Elite ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว.-
    Asrock B450M Pro4 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    INTEL
    ***LGA1156 อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    MSI H55M-E32 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย 600.-
    ***LGA1155 อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    Asus H61 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte H61M-DS2 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย 600.-
    Atec H61M พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว.-
    MSI H61M พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock H61M พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-H77M-D3H พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว

Asus P8Z68-V LX พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว.-
    Asus P8P67 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus P8P67 Pro พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Biostar T77 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus P8Z77-V LX พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    LWC H81-PLUS พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.- (ฝาหลังเทียบสั่งปั้มเมื่อมีออเดอร์และส่งตามไปให้+150)
    ***LGA1150 อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    Asrock H81M ใช้งานปกติ ขาย 700.-
    Gigabyte GA-H81M ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte H87M-HD3ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus H81M-D ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้ว.-
    Gigabyte GA-H81M-DS2 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    MSI H81M-E33 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.- (ฝาหลังเทียบสั่งปั้มเมื่อมีออเดอร์และส่งตามไปให้+150)
    MSI H97 Gaming M.2 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte B85 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-

Asus H87 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-H87M-D3H พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus H97 pro gamer ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus Z97-C ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA-Z97X-Gaming3 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.- (ฝาหลังเทียบสั่งปั้มเมื่อมีออเดอร์และส่งตามไปให้+150)
    ***LGA1151V1 อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    Asrock H110M-VDS ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Colorful TB250-BTC ขาย ขายแล้วครับ.-
    Biostar TB250-BTC ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock H110M-VD4 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte H170 G1 Gaming พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus H110M-D พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-

Asus H170 Pro พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus H170 Gaming พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus Z170 Gaming พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA H110 D3S Gaming ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte GA Z270P D3 ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.- (ฝาหลังเทียบสั่งปั้มเมื่อมีออเดอร์และส่งตามไปให้+150)
    Gigabyte GA H270 Gaming พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte H170 D3HP พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus Prime H270-PLUS พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.- (ฝาหลังเทียบสั่งปั้มเมื่อมีออเดอร์และส่งตามไปให้+150)
    MSI Z270 Gaming Plus ครบกล่องใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asus Prime Z270-P พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    ***LGA1151V2 อัพไบออสเรียบร้อย LinkShopee >>Click
    Gigabyte Z370-UD3 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Asrock Phantom Z390 Sli พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Gigabyte Z390 Aorus Elite พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขายขายแล้วครับ.-
    Asrock Z390 Extream4 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขายขายแล้วครับ.-
    MSI B360 VDH กล่องครบพร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขายขายแล้วครับ.-
    Gigabyte B365 HD3 พร้อมฝาหลังใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    Biostar Z270 GT6 ท๊อปสุด ครบกล่อง ฝาหลัง ใช้งานปกติ ขาย ขายแล้วครับ.-
    ***LGA X79 LinkShopee >>Click
    Asus Z9PA-U8 ใช้งานปกติ ขาย 1390.-
    ​​
    โทรมาไวกว่าคุยครบจบที่เบอร์ 096-9202453
    ขายมามากกว่า 500 ชิ้น
    ขอไม่อัพเครดิตเพิ่มนะครับไว้ดูใน Shopee เอานะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by big78713; 1 Apr 2024, 05:32:57.

++

Comment

ตามที่คุยในไลน์นะครับ # เมนบอร์ด AM3+ Gigabyte GA-78LMT-USB3 #
      Last edited by Ton3058; 10 Sep 2021, 09:17:10.

Comment

++

Comment

++

Comment

ดันงับ

Comment

++

Comment

++

Comment

++

Comment

++

Comment

มีรูป X99 MACINST ใหมครับ

Comment

Originally posted by one View Post
                        มีรูป X99 MACINST ใหมครับ
                        @ไลน์มาหน่อยได้ไหมครับ

Comment

3. X79 kllisre แรม 4 ช่อง ใช้งานปกติ + ฝาหลัง ขายใบละ 1400.-

บอร์ดเขียว ไหมครับ. ตัวนี้

Comment

++

Comment

ได้รับ M/B แล้วนะครับ. X79

Comment

Working...
                              X